Custom Search
Trang 9/20 đầuđầu ... 789101119 ... cuốicuối
kết quả từ 81 tới 90 trên 197

Ðề tài: Hs chuẩn bị phỏng vấn -> rất mong nhận được sự giúp đỡ, lời khuyên sự chia sẻ của các anh chị

Mặc định Ðề: Hs chuẩn bị phỏng vấn -> rất mong nhận được sự giúp đỡ, lời khuyên sự chia sẻ của các anh chị

Em xin chào các anh chị và các bạn trong ngôi nhà XNC thân thương !
    Em đã đến Mỹ được 1 tuần lễ, em có một điều kg biết mong các anh chị giúp đỡ hướng dẫn giúp em. Theo em biết thì khi em mới đến Mỹ em sẽ nhận được thẻ xanh ở nhà qua đường bưu điện, và khi em nhận được thẻ xanh rồi thì em sẽ làm số SS như thế nào ah ? Em ở San Jose, Bắc Cali thì em sẽ đến đâu để làm số SS ? Khi làm sô SS thì cần những thủ tục gì ? Mong các anh chị hướng dẫn giúp em. Em xin cam ơn các anh chị và các bạn rất nhiều, nhiều lắm .....

Photographer XNC Dungphuquoc's Avatar

Mặc định Ðề: Hs chuẩn bị phỏng vấn -> rất mong nhận được sự giúp đỡ, lời khuyên sự chia sẻ của các anh chị

Trích Nguyên văn bởi VanBinh xem bài viết
    Em xin chào các anh chị và các bạn trong ngôi nhà XNC thân thương !
    Em đã đến Mỹ được 1 tuần lễ, em có một điều kg biết mong các anh chị giúp đỡ hướng dẫn giúp em. Theo em biết thì khi em mới đến Mỹ em sẽ nhận được thẻ xanh ở nhà qua đường bưu điện, và khi em nhận được thẻ xanh rồi thì em sẽ làm số SS như thế nào ah ? Em ở San Jose, Bắc Cali thì em sẽ đến đâu để làm số SS ? Khi làm sô SS thì cần những thủ tục gì ? Mong các anh chị hướng dẫn giúp em. Em xin cam ơn các anh chị và các bạn rất nhiều, nhiều lắm .....
    Chào bạn VanBinh !

Chúc mừng GĐ bạn thượng lộ bình an. Bạn vào đường link sau PM cho a Trọng nhờ anh chỉ dẫn nhé.

http://xuatnhapcanh.com/forum/member.php?u=2462

Chúc bạn thành công !
    ♣♦♠...Dục tốc bất đạt...♣♦♠

Trích Nguyên văn bởi Dungphuquoc xem bài viết
    Chào bạn VanBinh !

Chúc mừng GĐ bạn thượng lộ bình an. Bạn vào đường link sau PM cho a Trọng nhờ anh chỉ dẫn nhé.

http://xuatnhapcanh.com/forum/member.php?u=2462

Chúc bạn thành công !
    Em cảm ơn anh Dungphuquoc rất nhiều. Chúc anh nhiều sức khoẻ, vạn sự đều như ý.

Thành viên

Trích Nguyên văn bởi VanBinh xem bài viết
    Liendang ơi bạn đâu rồi !
    Liendang oi bạn phỏng vấn sao rồi ? Mình đang đợi tin vui của bạn đó ! Mong là mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với bạn.
    Hi vabinh,hom gio khoe kg vay?ca tuan nay minh kg the nao vao duoc xuatnhap canh.kg hieu tai sao luon,duoc su huong dan cua ban minh la phai dung den ultra sulf moi vao duoc XNC ne,,troi oi kg vao duoc nho ca nha lam lam luon do..cam giac kho chiu,buon buc....vanbinh vao bang cach nao vay?co dung den Ultra Sulf kg?minh phong van dau roi vanbinh ah..hihihihi,the la chung minh deu doan tu voi chong roi hen.hih..chuc ban se thanh cong noi dat khach nha,,co gang giu gin suc khoe nha.

Thành viên

Trích Nguyên văn bởi LienDang xem bài viết
    Hi vabinh,hom gio khoe kg vay?ca tuan nay minh kg the nao vao duoc xuatnhap canh.kg hieu tai sao luon,duoc su huong dan cua ban minh la phai dung den ultra sulf moi vao duoc XNC ne,,troi oi kg vao duoc nho ca nha lam lam luon do..cam giac kho chiu,buon buc....vanbinh vao bang cach nao vay?co dung den Ultra Sulf kg?minh phong van dau roi vanbinh ah..hihihihi,the la chung minh deu doan tu voi chong roi hen.hih..chuc ban se thanh cong noi dat khach nha,,co gang giu gin suc khoe nha.
    chúc mừng liendang đã get pink, bạn có thể chia sẽ cuộc phỏng vấn của bạn để mọi người tham khảo . Cám ơn bạn.

Hi liendang!chuc mung ban phong van duoc pink nhe , ban co the chia se buoi phong van cua ban cho tat ca nha minh cung tham khai duoc ko ?1 tuan nay minh ko vao duoc xuatnhapcanh duoc , bay gio vo duoc roi , nghe tin ban pink minh mung qua, vay ban co the ngu duoc ngon giac roi phai ko,con minh chi doi ngay phong van thoi , minh lo Lang qua,

hi liendang va vanbinh .nghe 2 bạn phỏng vấn thành công mình mừng cho 2 bạn chúc 2 bạn duoc xum hợp với ox nhe

Hi liendang! Chuc mung liendang phong van thanh cong! Khi nao ban bay vay?

Hi Liendang ! Trước hết mình xin chúc mừng bạn pv thành công và được đoàn tụ với OX. Mình thấy các bạn get pink mình vui lắm. Mình mở hàng đắt quá nhỉ, hi hi.... Mình được đoàn tụ vơi OX nên mình rất vui, rất hp và rất là khoẻ, hi hi...Hổm nay mình vào trang web XNC vẫn bình thường và kg bị gì cả. Minh kg có sử dụng đến ultra sulf. Mấy bữa nay mình kg thấy Liendang thông bao gì về buổi pv của bạn mình thấy lo cho bạn và mình cứ tưởng là ..... hi hi. Bây giờ mình thấy Liendang đậu rồi mình mừng lắm. Ah Liendang tính khi nào bay ? Qua Mỹ bạn ở bang nào vậy ? Bạn đi 1 mình hay có OX về rước ? Hôm mình đi mình đã mua vé máy bay chỗ anh Tuandoan. Mình thấy rât là OK và giá cả thì hoàn toàn yên tâm. Vài điều góp ý cho Liendang và quyết định thì ở bạn đó. Chúc bạn vui và hạnh phúc.

10. 30-06-2012, 07:59 PM

Lý do
    Theo sự yêu cầu của Ngan_chieu

Thành viên

Minh xin chia se so qua bai pham van cua minh...Buoc dau tien va cach sap xep hs cua minh cung giong vanbinh,nen cac ban hay xem bai cua vanbinh nhe,sau day minh chia se chủt it nhung cau hoi pham van ma LSQ da hoi minh..CÂU HỎI
    BẠN VÀ CHỒNG BẠN QUEN TRONG TRƯỜNG HỢP NÀO?
    BẠN CỦA BẠN CÓ QUEN BIẾT GÌ CHỒNG BẠN KHÔNG?
    HAI NGƯỜI GẶP NHAU RỒI YÊU NHAU HAY DO MAI MỐI?
    CHỒNG BẠN SANH Ở ĐÂU?
    CHỒNG BẠN LÀM CÔNG VIỆC GÌ ĐỂ SỐNG?
    CHỒNG BẠN CÓ HỌC ĐẠI HỌC KHÔNG?
    TẠI SAO KHÔNG HỌC NỮA?
    BẠN CƯỚI NGÀY,THÁNG,NĂM NÀO?...
    CÓ BAO NHIÊU NGƯỜI ĐẾN DỰ BUỔI TIỆC CƯỚI CỦA BẠN.?
    BẠN BIẾT GÌ VỀ CUỘC SỐNG CỦA BA MẸ CHỒNG BẠN KHÔNG?CÓ AI BÊN MỸ VỀ DƯ TIỆC CƯỚI CỦA BẠN KHÔNG?
    CÂU TRẢ LỜI
    MÌNH TỚI NHÀ BẠN CHƠI VÀ GĂP ANH ẤY.
    BẠN CỦA MÌNH LÀ CHỊ HỌ CỦA ANH ẤY.
    MÌNH VÀ ANH ẤY GẶP RỒI YÊU NHAU CHỨ KHÔNG CÓ SỤ MAI MOI NAO HÊT.
    MÌNH TRẢ LỜI NƠI SANH CỦA CHÔNG MÌNH THEO TRONG GIẤY KHAI SANH.
    MINH CŨNG TRẢ LỜI CÔNG VIỆC HIỆN GIỜ CHỒNG MÍNH ĐANG LÀM.
    MINH NÓI CHÔNG MÌNH CÓ HỌC ĐẠI HỌC,NHƯNG HỌC ĐƯỢC 6 THÁNG.
    VÌ KINH TẾ NÊN CHỒNG MÌNH KHÔNG HỌC NỮA VÀ ĐI LÀM..
    MÌNH NÓI NGÀY THÁNG CƯỚI CỦA MÌNH CHO lSQ NGHE.
    VÀ MÌNH CŨNG NÓI RA SỐ NGƯỜI ĐÉN DỰ TIẸC RA..
    MÌNH CŨNG NÊU RA 1 CHÚT XÍU VỀ BA MẸ CHỒNG,NHƯ LÀ,HIỆN GIỜ BA CHỒNG MÌNH ĐANG LÀM CÔNG VIỆC .....VÀ BA CHỒNG CŨNG VẬY..
    MÌNH NÓI MẸ CHỒNG MÌNH VỀ DỰ TIỆC CƯỚI CỦA MINH.....
    Sau đó tổng Lãnh Sự nói với mìng,Chúc mừng bạn đã đậu...hihihihi..mình vui oi la vui,va cuối chào nói cảm ơn...LSQ,không xem bằng chứng gi của mình cả.chỉ xem vài tấm hình cưới và hinh đi chơi của 2 vợ chồng mình thôi....nhưng khi sơ vấn thì mình cũng thấy có tờ giấy hồng kẹp vào hs của minh rồi,mình cũng mừng trong bụng lăm,mình nghĩ các bạn đừng lo lấng gì nhiều,điều cần thiết nhất là giấy tờ va income đầy đủ la quan trọng nhât..vì khi sơ vấn là minh đã biết được kết quả của mình rồi đó..theo mình nghĩ vậy thôi.vì trước khi nộp hồ sơ,sơ vấn thì mình nhìn và thấy có 1 chị,lúc nhân viên sơ vấn hỏi cái gì đó mà nghe chị ấy trả lắc đầu.lúc đó mình thấy nhân viên sơ lấy tở giấy màu xanh viết gì lên đó.nhưng khi đến lúc chị ấy pv trước mình và mình hỏi thăm chị,thì nghe chị nói,chị cần người bảo trợ tài chánh....do vậy theo mình nghĩ lúc pv thì chỉ để cho đúng luật của cuộc pv,,còn nếu bạn rớt trong cuộc pv thì do bạn...vì khi nộp hồ sơ lúc sơ vấn đầy đủ thì giúp bạn rất nhiều....các bạn cố gắng trước khi nộp hồ sơ thì nộp cho đầy đủ nhe...các bạn thông cảm cho mình vì hổm giờ quá bận rộn cùng gia đình nên không chia sẻ sớm cùng các bạn,nếu các bạn có gì cần hỏi thì cứ post bài cho mình,mình cố gắng chia sẻ những gì minh biết..Chúc các bạn nào chưa pv thi sớm sẽ được nhiều may mắn giông mình và vanbinh nhe..

Trang 9/20 đầuđầu ... 789101119 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. [Hồ sơ F1] mong ACE cho 1 lời khuyên và kinh nghiệm
    By beautiful in forum VISA F1
    Trả lời: 2
    Bài mới gởi: 17-02-2012, 01:43 PM
  2. Trả lời: 3
    Bài mới gởi: 07-12-2011, 05:05 AM
  3. chia sẽ kinh nghiệm làm lại HỘ CHIẾU mới
    By nguyen nhat1173 in forum TOPIC ĐANG DI CHUYỂN BÀI
    Trả lời: 0
    Bài mới gởi: 16-04-2011, 09:22 AM