Bầm dập!

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Vừa về đến nhà,đám bạn thời niên thiếu đứng ngay trước cửa.....thế là đóng thêm 5 nhát ken không mồi, bây giờ iem ngồi gõ từng chữ,"đúi"qué rùi mấy sư huynh,sư tỉ ui....:6::6:cứu iem...........huhuhuhu :40::40::40::11:

Ðề: Bầm dập!

Vừa về đến nhà,đám bạn thời niên thiếu đứng ngay trước cửa.....thế là đóng thêm 5 nhát ken không mồi, bây giờ iem ngồi gõ từng chữ,"đúi"qué rùi mấy sư huynh,sư tỉ ui....:6::6:cứu iem...........huhuhuhu :40::40::40::11:
Nãy giờ bx đọc mà hỗng thấy Delena chỉ chỗ nào Bầm ? Và Cái gì Dập ? l001l001l001
Nên bx muốn cứu huynh lắm mà có thấy chỗ nào Bầm + Dập đâu mà cứu :24::24::24::24::24:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Nãy giờ bx đọc mà hỗng thấy Delena chỉ chỗ nào Bầm ? Và Cái gì Dập ? l001l001l001
Nên bx muốn cứu huynh lắm mà có thấy chỗ nào Bầm + Dập đâu mà cứu :24::24::24::24::24:
bầm ở trên, dập ở dưới:24::24:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Yêu cầu chauanh phải có hình ảnh hoặc nêu bằng chứng cụ thể để thực hành đúng nội quy Nhà Máy Than :24:
hôm qua ăn mì xong ,bác LANG có về liền k hay đi xạc pin?
nói nhỏ chổ bác xạc pin đi ,em k nói cho ai nghe đâu..... nhất là bác HM.
về nhà bác có bị BẦM và DẬP k? post hình xem coi DẬP chổ nào...:24::24:

langvuon

khoai nướng

hôm qua ăn mì xong ,bác LANG có về liền k hay đi xạc pin?
nói nhỏ chổ bác xạc pin đi ,em k nói cho ai nghe đâu..... nhất là bác HM.
về nhà bác có bị BẦM và DẬP k? post hình xem coi DẬP chổ nào...:24::24:
huhu, chỉ có anh hoangmau bị hết pin máy ảnh, với Quaidan bị hết pin đt chứ langv pin có mà đầy. a HM tối qua phải xạc nhanh mới lên được hình ảnh tối qua đó :24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hỏng biết bác Langvuon bầm & dập chỗ nào mà thấy cứ đứng ngồi ko yên, đang 8888888 lại im re, chắc chỉnh sửa tí đó mà :24::24::24:

Hỏng biết bác Langvuon bầm & dập chỗ nào mà thấy cứ đứng ngồi ko yên, đang 8888888 lại im re, chắc chỉnh sửa tí đó mà :24::24::24:
Ngố ui chắc bác Lv đang luộc hột gà lăn cho ... Bớt Bầm , còn vụ Dập thì pó tay nun òi ( sorry ! chúng tôi Đã cố gắng hết sức ... :24::24::24: )

small_tiger

Thành viên mới

Ngố ui chắc bác Lv đang luộc hột gà lăn cho ... Bớt Bầm , còn vụ Dập thì pó tay nun òi ( sorry ! chúng tôi Đã cố gắng hết sức ... :24::24::24: )
bác langvuon bị bầm cái kìa kìa, và dập cái ứ ừ đó mà, e nói đúng k hả mấy bác :24: