Câu "hót" nhất trong tuần

Anna_Bui

Thành viên tích cực
Ðề: Câu "hót" nhất trong tuần

Hoành tráng thì quá ư hoành tráng roài, dưng mà đang nghĩ ASM sẽ deo khẩu súng này như nào đây? Giắt quần ư? không thể nào:43::43::43:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

lính với chả tráng , chán , chán. Tớ nói về sức công phá chứ có phải là súng to súng nhỏ đâu mà các cô các cậu tranh nhau vác cây súng bắn chim của nhà tớ ,đem ra khoe như thế:mad::mad::mad:

Nhà máy ta là nhà máy pháo chứ có phải căn cứ quân sự đâu mà vác hết súng này đến súng kia ra dọa bà con thế hử. Nhỏ nhẹ mềm mỏng lót quả pháo chuột dưới ghế " tẹt" súng ống đạn dược tây tàu to nhỏ có mà văng tung tóe đi ấy chứ lỵ . :24::24::24::24::24: chúng ta là du kích quân mà:24::24::24::24::24: chưa bao giờ dùng đến 1Kg :24::24:

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

Hình như bà con với bác ziz mà...quê ở Đức Hoà ,Long An.......huhu bắt con chim cu.:21::21::21::21::21::21:
ủa bác ziz ở Đức hoà hả! xin chào đồng hương nha! mình ở dòng xanh ..lè đó! VÀM CỎ ĐÔNG đây -Bến Lức nè!:113:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

ủa bác ziz ở Đức hoà hả! xin chào đồng hương nha! mình ở dòng xanh ..lè đó! VÀM CỎ ĐÔNG đây -Bến Lức nè!:113:
Ụa sao kyhanhuyen bị trãm nữa òi. Eo oi tội nghiệp quá....
Hạt bụi nào hóa kiếp thân tôi
Để một mai tôi về làm cát bụi
Ôi cát bụi mệt nhoài
Tiếng động nào gõ nhịp không nguôi
:24::24::24::24::24::24::24::24::24::24:

ziz

Support

Chết chưa .Mình chửa kịp nhận đồng hương thì bác đã bị chẩm chấm rồi ,dzị là seo ta ? :21::21::21::21:

ziz

Support

Hoành tráng thì quá ư hoành tráng roài, dưng mà đang nghĩ ASM sẽ đeo khẩu súng này như nào đây? Giắt quần ư? không thể nào:43::43::43:
Bác này nghi ngờ sao giống ý của tớ thế .Súng to thế này có lẽ phải ôm hoặc vác cả ngày thoai :24::24::24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Chết chưa .Mình chửa kịp nhận đồng hương thì bác đã bị chẩm chấm rồi ,dzị là seo ta ? :21::21::21::21:
Nói chung là die đó hahaha :24::24::24::24::24:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Bác này nghi ngờ sao giống ý của tớ thế .Súng to thế này có lẽ phải ôm hoặc vác cả ngày thoai :24::24::24:
Ấy nó toa cũng vất vả các bác nhễ???

Rầu ghê

Thôi mềnh đeo súng kiểu này vậy:

:24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

ặc ặc , súng toa thế mà em ngồi phát nó dựng lên luôn :24::24::24::24: