Chào đón Ken .ho

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Sau khi ken.ho hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao từ chiến truờng!nay ken đã về với dđ, các ace có chia sẽ gì với Ho thì cứ mạnh dạn nhé ,Ken.ho sẽ tâm sự............hohoho

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Chào đón Ken .ho

Ken đi ghè răng chưa dzìa, đang nhờ lò rèn nó quai mấy búa cho phẳng mặt :24::24::24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Ken đi ghè răng chưa dzìa, đang nhờ lò rèn nó quai mấy búa cho phẳng mặt :24::24::24:
Lại quậy phá òi lại đi đính chính haizzzzzzz. Ông ken.ho mới báo với Funny ổng đi kiếm Trần Minh Kiều hộ Bác òi. Nghe nói Bác chỉ thích chơi với Trần Minh Kiều thui :21::21::21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Lại quậy phá òi lại đi đính chính haizzzzzzz. Ông ken.ho mới báo với Funny ổng đi kiếm Trần Minh Kiều hộ Bác òi. Nghe nói Bác chỉ thích chơi với Trần Minh Kiều thui :21::21::21:
Bác Asm Ú U.... ông Trần Minh Kiều ở đâu dzậy bác ? em có biết lúc trước có ông Trần Minh Chiến đá bóng giỏi thui à l001l001l001

ziz

Support

Báo cáo các cụ là con vừa mới về sức khoẻ còn hơi yếu , hơn nữa con còn bận gặp gỡ với bác kyhanhuyen có công việc riêng một tý .Có gì thời gian tới ổn định con sẽ hầu chuyện các cụ ạ :21::21::21::21::21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hờ hờ Trần Minh Kiều trước ở 198 Hàm Tử mới xổng chuồng đang chờ kenho dắt cháu nó về để cho nó uông thuốc. Nhưng có vẻ nó cũng đỡ roài nên thấy bớt quậy . Tớ thì tớ chỉ sợ nó điên lên thoai. né kg kịp :24::24::24::24::24:

funnyngo139

Kenho sau khi được ghè răng. Các Bác trông hắn thế lào nhá :24::24::24:
[YOUTUBE]EiTnIBIP8mU[/YOUTUBE]

ziz

Support

Dạ báo cáo các cụ mấy ngày qua con đi vắng vì lí do , cô NA thương tiếc cái tài mọn và cái dung nham của con nên có dắt con qua HQ và cho xìn để con thẩm mĩ lại tý chút .Nên nhan sắc con bây giời giòm máu lắm .Con cám ơn cô NA nhiều nha .

@ - funny bi giờ thấy tớ đẹp giai đừng có nhăm nhe làm wen đấy nhé :24::24::24:

funnyngo139

Dạ báo cáo các cụ mấy ngày qua con đi vắng vì lí do , cô NA thương tiếc cái tài mọn và cái dung nham của con nên có dắt con qua HQ và cho xìn để con thẩm mĩ lại tý chút .Nên nhan sắc con bây giời giòm máu lắm .Con cám ơn cô NA nhiều nha .

@ - funny bi giờ thấy tớ đẹp giai đừng có nhăm nhe làm wen đấy nhé :24::24::24:
Ờ ờ, trông cũng đẹp zai nhỉ. Nhưng ken.ho ui, Funny lỡ chết mê chết mệt với anh chàng này òi :p. Hơ hơ, hẹn ken.ho dịp khác nhá :114::114::114:

Chỉnh sửa cuối:

ziz

Support

Ờ ờ, trông cũng đẹp zai nhỉ. Nhưng ken.ho ui, Funny lỡ chết mê chết mệt với anh chàng này òi :p. Hơ hơ, hẹn ken.ho dịp khác nhá :114::114::114:
Hehe cái tay này cũng tàm tạm,kể ra cũng một tám một mười nếu so với tớ ,nhưng dòm vẫn VN quá chứ không lai lai HQ như tớ .

Uả mà sao bữa nay mấy cụ tâm ní thế nhể ,bỏ đi đâu hết để lại nhà máy có nhõn hai đứa mình .... làm tớ ngại quá đê :11::11::11:

Last edited by a moderator:

funnyngo139

Uả mà sao bữa nay mấy cụ tâm ní thế nhể ,bỏ đi đâu hết để lại nhà máy có nhõn hai đứa mình .... làm tớ ngại quá đê :11::11::11
Các Bác qua phòng bên cạnh kín đáo hơn :24::24::24:. Thôi tớ xin cậu nhá l001l001l001, cái gì cũng phải từ từ, lạng quạng tớ kêu anh hotboy kia bụp phát cho vẩu trở lại ah` :21::21::21: