chào mọi nguòi !

trangdang

Thành viên mới
mình qua Mỹ được gần 1 tháng rồi ,mình đang tìm việc để đi làm phụ giúp chồng mình vì đang khó khăn ,nhưng không biết làm cách nào để xin được việc làm đây vì tiếng anh mình chỉ biết giao tiếp 1 chút thôi .nghề nghiệp mình làm ở bên Việt Nam là make up cô dau ,và Nail .và bây giờ mình muốn đăng ký đề làm ở Mỹ này thì phải làm sao ?và muốn xin làm nghề này ở đâu ?mình đang ở tp Pomona ,thuộc quận Los angeles ,California .các bạn và các anh chị giúp mình với nhé ,mình cảm ơn rất nhiều .
Thân ái !

trangdang

Thành viên mới
!mình đang tìm việc làm make up ,Nail ở los angeles

mình qua Mỹ được gần 1 tháng rồi ,mình đang tìm việc để đi làm phụ giúp chồng mình vì đang khó khăn ,nhưng không biết làm cách nào để xin được việc làm đây vì tiếng anh mình chỉ biết giao tiếp 1 chút thôi .nghề nghiệp mình làm ở bên Việt Nam là make up cô dau ,và Nail .và bây giờ mình muốn đăng ký đề làm ở Mỹ này thì phải làm sao ?và muốn xin làm nghề này ở đâu ?mình đang ở tp Pomona ,thuộc quận Los angeles ,California .các bạn và các anh chị giúp mình với nhé ,mình cảm ơn rất nhiều .
Thân ái !
mong mọi người giúp mình tìm việc nhé .mình mới qua My được 1 tháng .cảm ơn mọi người

chulambi

Thành viên tích cực
Ðề: chào mọi nguòi !

Mình thấy nghề nail và tóc ở mỹ dễ tìm lắm, bạn chịu khó ra chợ người VN tìm đọc báo đăng tin rao vặt... mình thấy shop nail cần người rất nhiều. Chúc may mắn.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: !mình đang tìm việc làm make up ,Nail ở los angeles

mong mọi người giúp mình tìm việc nhé .mình mới qua My được 1 tháng .cảm ơn mọi người
ko biết ở Cali sao chứ ở Houston, báo đăng tìm nail nhiều vô kể. Lương bao 600-800/tuần, hơn chia :D càng xa khu người Việt càng lương cao.