Chức năng sửa bài viết của thành viên

NguyetHoang

Thành viên tích cực
Con muốn sửa lại bài viết trong : " Hồ sơ du học của Nguyet Hoang" mà không thây nút sửa đâu hết. Con muốn sửa bài đầu tiên trong topic để chèn thêm 2 bài PV của con vào để cho các bạn sau này muốn tìm hiểu thông tin dễ theo dõi,vì topic của con do 888 nhiều quá nên giờ đã lên tới trang thứ 6 rồi :p
Con cảm ơn.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Chức năng sửa bài viết của thành viên

Con muốn sửa lại bài viết trong : " Hồ sơ du học của Nguyet Hoang" mà không thây nút sửa đâu hết. Con muốn sửa bài đầu tiên trong topic để chèn thêm 2 bài PV của con vào để cho các bạn sau này muốn tìm hiểu thông tin dễ theo dõi,vì topic của con do 888 nhiều quá nên giờ đã lên tới trang thứ 6 rồi :p
Con cảm ơn.
Chỉ thành viên trong Ban điều hành, cộng tác viên mới có chức năng Edit bài viết. Trong trường hợp bài viết trong các chuyên mục của bác vha08, cần có sự giúp sức của các em học sinh. Nếu cháu hoặc các bạn khác, dành được chút quỹ thời gian của mình cho việc này thì chúng tôi sẽ đưa một số bạn có kinh nghiệm trong chuyên mục Du học sinh vào đội "Cộng tác viên" , các bạn sẽ dễ dàng quản lý chuyên mục, phụ bác vha08 một tay và giúp sức cùng diễn đàn xuatnhapcanh !

Các cháu có thể đăng ký tại topic này hoặc PM cho chú Thành nhe :1: Thanks!