Check list hoài chán quá đi thôi

philboy1952

Cựu Ban điều hành
Thân chào tất cả các Anh chị em trong diễn đàn XNC .Tôi là người rất mới với XNC .Tôi là người làm giấy tờ phụ bảo lãnh cho những đứa em bên Vợ,có lời chào thân ái đến tất cả các bạn trong XNC .
Hôm nay trời u ám quá , lạnh 30 độ F ,wind chill chỉ còn 12 độ .Mới có 4h PM mà trời cứ tối thui,tối ngày hôm nay nhiệt độ sẽ xuống chỉ còn 16 độ, thời tiết lạnh như vậy ,nhưng phải 3,4 năm mới có Tuyết ,nhưng chỉ 6 inches là tối đa .
Giấy tờ tưởng đã xong ai ngờ check list gởi về báo thiếu khai sinh của người bảo lãnh,lại một phen chạy copy khai sinh ,rồi dịch sang tiếng Anh ,rồi đi notary public .Gọi vào NVC họ nói hồ sơ completed hôm Nov 20 .thế mà lại gặp cảnh này .Thế nào khi pV cũng bị đòi I864 và I864A.Vì thời gian đã bị kéo dài tới mùa thuế năm sau .
Trong khi đó nhìn lịch Visa B ,tất cả các diện đều lùi lại ,chỉ riêng diện F4 là ngưng ,nhửng ai đã phỏng vấn,hoặc đã lên lịch gởi DS 2032 là yên tâm.Vì tất cả những hồ sơ này đã được NVC vào list có Visa nhập cảnh Mỹ .Vui lên đi nhé ,các bạn nào chưa có nên học thêm Anh văn ,chuẩn bị hết giấy tờ ,khi được kêu là hồ sơ đã sẵn sàng .Thân ái.

minhhieu_0209

Thành viên tích cực
Ðề: Check list hoài chán quá đi thôi

cho mình hỏi vào đâu để xem list PV vậy bạn.sao mình kiếm ko thấy.

trantai

Thành viên tích cực
Ðề: Check list hoài chán quá đi thôi

anh Philboy có nick Y!M!

Hi vọng được hỏi han anh tí...
Hồ sơ của em cũng đang bị check list nè !
hixxx