Chích ngừa

hoanhaopc

Thành viên mới
Hi các bạn ! Hồ sơ mình đã có giấy mời phỏng vấn , tuy nhiên mình có con quá tuổi nên phải khiếu nại , trong thời gian chờ xem xét CSPA mình muốn đi chích ngừa trước , vì trong giấy phỏng vấn không có tên con mình vậy khi đi chích ngừa cả hết có được không ? xin cảm ơn !

linda

Ban điều hành
Ðề: Chích ngừa

Hi các bạn ! Hồ sơ mình đã có giấy mời phỏng vấn , tuy nhiên mình có con quá tuổi nên phải khiếu nại , trong thời gian chờ xem xét CSPA mình muốn đi chích ngừa trước , vì trong giấy phỏng vấn không có tên con mình vậy khi đi chích ngừa cả hết có được không ? xin cảm ơn !
Chích ngừa cũng như khám sức khoẻ người ta dựa trên thư mời PV, ai có tên trong thư mời mới được thực hiện các bước trên. Vì trong tờ giấy màu vàng có thông tin như số passport, Case Number...

hieu63

Thành viên mới

xin chào
Tôi vừa chích ngừa sáng nay. 2 đứa con tôi không có tên trong giấy mời phỏng vấn vẫn chích được. Khi đến phòng số 2 mình báo tên con mình hiện đang khiếu nại CSPA và sẽ bổ túc giấy sau. Vẫn được chích bình thường.

xuanthu

Thành viên tích cực

Hi các bạn ! cho mình hỏi chích ngừa lần 2 có cần phải lấy số như lần 1 hay chỉ cần đưa giấy hẹn vào phòng để chích ngừa luôn . Cám ơn các bạn .

Lily

Cựu Ban điều hành

Hi các bạn ! cho mình hỏi chích ngừa lần 2 có cần phải lấy số như lần 1 hay chỉ cần đưa giấy hẹn vào phòng để chích ngừa luôn . Cám ơn các bạn .
Chào xuanthu,

Mỗi lần chích ngừa đều lấy số bình thường bạn ạ.

xuanthu

Thành viên tích cực

Vừa rồi mình có đi chích ngừa cùng gia đình , mình thấy có gia đình kia hẹn chích ngừa lần 2 ( chích cả gia đình ) họ đi vào bưổi chiều , họ lấy form điền thông tin , rồi lấy số và chờ gọi tên vào chích cùng ngày , rất nhanh chứ ko phải hẹn ngày mai như lần 1 .
Gia đình mình chỉ có đứa em sinh năm 1994 hẹn chích lần 2 vào 28/9 , hi vọng là sẽ nhanh .
vài lời chia sẻ .