[Hồ sơ F3] Cho em hỏi việc thử đàm

pippi

Thành viên mới
Tình hình là nhà em có ba em và chị gái em phải đi thử đàm. Nhưng bệnh viện Chợ Rẫy đã thông báo là kết thử đàm của chị em dương tính:(. Bây giờ nhà em đang chờ kết quả thử đàm của ba
Vậy cho em hỏi nếu kết quả thử đàm của ba em âm tính thì nhà em có thể bổ sung hồ sơ sức khỏe của ba em và xin cấp visa cho cả nhà không ạ? (chị em có thể uống thuốc rồi bổ sung hồ sơ sức khỏe sau)
Ba của em là đương đơn chính ạ. Mong anh chị giải đáp thắc mắc của em. Chúc mọi người nhiều sức khỏe.

chubby_unicorn

Thành viên tích cực
Ðề: Cho em hỏi việc thử đàm

Tình hình là nhà em có ba em và chị gái em phải đi thử đàm. Nhưng bệnh viện Chợ Rẫy đã thông báo là kết thử đàm của chị em dương tính:(. Bây giờ nhà em đang chờ kết quả thử đàm của ba
Vậy cho em hỏi nếu kết quả thử đàm của ba em âm tính thì nhà em có thể bổ sung hồ sơ sức khỏe của ba em và xin cấp visa cho cả nhà không ạ? (chị em có thể uống thuốc rồi bổ sung hồ sơ sức khỏe sau)
Ba của em là đương đơn chính ạ. Mong anh chị giải đáp thắc mắc của em. Chúc mọi người nhiều sức khỏe.
Chào bạn. Theo mình biết, nếu ba bạn là đương đơn chính thì chỉ cần kết quả thử đàm của ba bạn tốt, cả nhà có thể bổ sung hồ sơ đi trước.
Ba mình cũng nhận được kết quả tốt sau thời gian chờ thử đàm. Chúc ba bạn cũng như vậy nha.

lydao

Cựu Ban điều hành

Hôm nay tôi đi thử đàm ngày đầu tiên,mặc dù có sự hướng dẫn của nhân viên y tế BVCR,nhưng tôi vẫn không có được mẫu đàm đúng tiêu chuẩn,ace nào có kinh nghiệm trong việc này,xin chỉ giúp dùm. Tôi cảm ơn lắm lắm:100::100::100::100::100::100:

truclinh

Thành viên tích cực

ba mình tr đây cũng mất 2 tuần mà không lấy được đàm, xin bệnh viện cho hút đàm, họ bảo phải mất 3tuần mà ko có đàm thì mới hút được. lúc đó nhà mình cũng ko biết làm sao vì đã dùng nhiều cách mà nhiều người bày nhưng cũng vô ích.:confused::confused::confused:.

đến tuần thứ 3, ba mình dùng cách nín thở và dùng ngón tay chọt vào cổ mình, làm cho nó muốn ho và cuối cùng 2 ngày liền sử dụng "chiêu" đó, ba mình đã lấy được đàm đủ tiêu chuẩn. bạn dùng cách này thử xem có hiệu quả ko nhé. hy vọng bạn ko như ba mình, mất nhiều thời gian cho việc lấy đàm như vậy. chúc ban may mắn nhé.:):):)