Chúc mừng Anh ASM!

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Chúc mừng anh ASM phỏng vấn thành công.....chúc anh mọi điều may mắn,nhậu ở đâu huynh ơi:21::21::21:

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Chúc mừng Anh ASM!

Ku này chắc qua IRac, mở tiệm tiện, để tiện BOM quá.

:24::24::24::24::24::24::24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Sáng nay nhận đuợc tin từ LSQ thông báo: Xin lỗi ! Tuởng anh là thằng bán bánh Giò nên hôm qua cấp Visa. Hôm nay xét lại là không phải nên chúng tôi thu hồi lại, hẹn lần sau ! l001

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

thiệt là đau lòng quá đi, mai ông đi bán bánh giò:20::20::20::20:

sansnom

Support

bác ASM ui, nhìn chữ ký (Cái gì cũng mở ra xem) và nick của bác, tui nhớ là bác là thành viên diễn đàn handheld mà
sao ko bán đt cũ mà đi bán bánh giò :D ... chắc phải đem mấy cái O2 thời xưa đó đem bán lại cho bác làm kỷ niệm quá :D , hoặc bác muốn tui đổi O2 lấy bánh giò cũng ok luôn :D

Thành

Thích đủ thứ ...

bác ASM ui, nhìn chữ ký (Cái gì cũng mở ra xem) và nick của bác, tui nhớ là bác là thành viên diễn đàn handheld mà
sao ko bán đt cũ mà đi bán bánh giò :D ... chắc phải đem mấy cái O2 thời xưa đó đem bán lại cho bác làm kỷ niệm quá :D , hoặc bác muốn tui đổi O2 lấy bánh giò cũng ok luôn :D
Đúng roài, ku Asm hồi xưa là supmod của forum ppcvn, tiền thân của handheld đó. Hồi đó ku này chuyên sửa "nồi cơm điện" bây giờ chuyển qua XNC bán bánh Giỏ roài :24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

chòi , ai mà rành tui dzữ dzạ, có nhậu qua chưa?

chưa nhậu chung, nhưng có nói chuyên qua đt vài lần, lúc đó nhờ bác ASM hướng dẫn tui mở cái O2 mini để thay pin đó mà, chắc lâu quá rồi bác không nhớ (năm 2006)

@bác Thành: đúng rồi, PPCVN chứ không phải handheld, bác nhắc tui mới nhớ ra :1:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hehe, vậy giờ còn gì để mở hem hehehe

lúc này ham mở Ipod, Iphone ... hì hì hì .. sửa chữa bậy bạ cho mấy đứa cháu, chơi vậy thôi

tương lai thì thích mở Ipad ... nhưng mà chưa thấy ai hư cái này hết :p