Chúc mừng Anh Lightwind bổ túc và nhận giấy hồng

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: Chúc mừng Anh Lightwind bổ túc và nhận giấy hồng

Chào anh Lightwind, vậy là anh sắp đi rồi , buồn quá ah :((
Chúc anh và gia đình gặp nhiều niềm vui, hạnh phúc trên xứ sở cờ hoa nha. Mọi sự tốt lành sẽ đến với gia đình anh nữa. :). Anh đừng quên XNC nha anh. :)

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào anh Lightwind, vậy là anh sắp đi rồi , buồn quá ah :((
Chúc anh và gia đình gặp nhiều niềm vui, hạnh phúc trên xứ sở cờ hoa nha. Mọi sự tốt lành sẽ đến với gia đình anh nữa. :). Anh đừng quên XNC nha anh. :)
Tuongvan ơi
ANh LW sắp đi rồi nên anh ấy sắp "ở ác" lắm đấy. ANh LW bảo với tụi anh thế nên em chúc tụng "người ở ác" làm gì, hehe.

TaoDi

Thành viên mới

Xin chúc mừng bác Lightwind cùng gia đình đã cán đích trong suốt cuộc hành trình làm thủ tục, hồ sơ xin visa nhập cư.
Phía trước anh và gia quyến sẽ là chân trời mới: lạ lẫm, bỡ ngỡ... (không biết có đúng với trường hợp nhà bác không?) nhưng đầy háo hức và nhiều điều để khám phá, làm quen .... phải không anh?
Chúc gia đình anh gặp nhiều thuận lợi, may mắn... trên bước đường sắp tới nơi đất Hoa Kỳ.

Thân ái.

lightwind

Cựu Ban điều hành

@ anh Thanhnv: Em chỉ mới bắt đầu ở ác thôi anh. Cuối tháng này em sẽ kiểm tra tay nghề và kiến thức của nhân viên kỹ thuật toàn hệ thống trong cty (HN và SG) :43:. Sau đó em sẽ .... nghỉ việc :114:
@ Tường Vân: Xin được xưng là chú và gọi Tường Vân là cháu nhé. Chú có người cháu cũng tên Vân, Nhã Vân. Sinh năm 86, đã khiếu nại CSPA thành công và đã đến Mỹ hôm mùng 6 Tết. Chú hy vọng rằng cháu cũng sẽ như vậy Tường Vân nhé.
@ Everybody: Cảm ơn tấm lòng và lời chúc của các bạn. Thân chúc các bạn cũng đến điểm dừng chân cuối cùng ở xứ cờ hoa.

Chỉnh sửa cuối:

vu manh ang

Thành viên mới

chúc mừng anh lightwind đã nhận giấy hồng ,xin chúc anh và gia đình may mắn, nhiều sức khoẻ và mọi sự tốt đẹp trên nước mỹ.

thanhchi

Thành viên tích cực

CHÚC GIA ĐÌNH ANH thượng lộ bình an luôn gặp nhiều may mắn :100: :41:

Chào anh Lightwind!

Thảo My vừa lướt qua diễn đàn và mới biết tin anh đã nhận được giấy hồng và chuẩn bị lên đường. Dù trễ so với mọi người nhưng cũng xin có lời chia vui cùng anh nhé! :41: Chúc gia đình anh thượng lộ bình an và gặp được nhiều niềm vui trong cuộc sống.
TB: Có qua Mỹ rồi cũng đừng rời bỏ gđ F4 để còn tư vấn giúp những người còn ở lại như ThaoMy nhé! :3:

longhoang

Thành viên tích cực

Chào anh Phong,

Lâu rồi mới vào lại đây. Chúc mừng anh nhé!

Welcome to America!

vylinh

Thành viên tích cực

Chúc gia đình anh thượng lộ bình an nha.......:41: