Chúc mừng Chị ThanhChi phỏng vấn thành công

Liệu

Cựu Ban điều hành
CHẦO các bác sáng nay em đi pv trong lòng rất hồi hộp từ nhà đi là 6g đến nơi 7g ăn sáng xong 7g30 vào cổng xếp hàng lấy số là 5011 ,thấy rất đông em nghĩ mình còn lâu vì giờ hẹn là 10g đi vào trong em ngồi ngay số 9 nghe gọi số nghĩ mình còn lâu ai dè đâu có mấy người là tới em luôn vào phòng 11 anh sơ vấn rất dễ chịu vậy mà em run quá hồ sơ sắp sếp đầy đủ em kẹp từng người , lúc cần tìm chẳng thấy, hình như anh ta cũng thấy em mất bình tĩnh nên chẳng la mắng gì cả sơ vấn xong ra ngoài ngồi chờ đuợc một chút là có một cô người mỹ và 1 cô người việt nam cô người mỹ đọc xong là cô vn dịch lại, công nhận cô vn miệng to thiệt ko cần loa tuyên thệ xong ngồi được 10p là gọi tới số của em vào p 10 ông mỹ to cao ông đưa giấy từng người một ký tên chẳng hỏi gì hết, chỉ nói lấy hình của bé 9t em đưa luôn cả 1 cuốn ông coi kỹ lắm vì mình sanh nó cách xa 2 chị của nó đến 10 năm hên 1 cái là nó giống mẹ như đúc thế là ông lấy giấy hồng và ký, đưa cho em dặn dò 26 -8 vào p12 lấyvisa và cười thật tươi
Xin chúc mừng Chị ThanhChi đã rinh giấy Hồng :41::41::41:

Chúc Chị và GĐ mọi sự tốt lành, sức khỏe và bình an, chuẩn bị tốt cho cuộc sống mới :41::41::41:

Ðề: Chúc mừng Chị ThanhChi phỏng vấn thành công

Chúc mừng Chị Thanhchi nhận giấy hồng, hết lo lắng rồi phải không chị. :41::41::41:

linda

Ban điều hành

Chúc mừng thanhchi cùng gia đình đã về đến đích, chúc thượng lộ bình an.

fenkiya

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn ThanhChi. Chúc cả gia đình luôn gặp nhiều may mắn trên đất mĩ.

thanhchi

Thành viên tích cực

CÁM ơn các bác đã động viên và giúp đỡ thanhchi trong những ngày qua một lần nữa thanh chi cám ơn các bác thật nhiều và câu mong cho tất cả anh chị em trong diễn đàn sẽ gặp nhiều may mắn trong cuộc sống :) :41:

TaoDi

Thành viên mới

Hahaha....Chị chủ quán Thanh Chi vậy là "chụp" được tờ giấy hồng ngon lành, phẻ re.....:41::41::41::41:

Lần này không gọi cà phê uống nữa mà phải gọi mấy "kết" uống cho "lết" luôn mừng chị Thanh Chi về đích. :):):):)

Mồi kỳ này vẫn là khoản thịt chó khoái khẩu nữa hen chị?

(Nói nhỏ chị Thanh Chi nghe nhen: phải bày ra để anh Hongtran, mấy pác Yman, ticon, phuthohoa... thèm chơi, dụ mấy ổng về VN úp-chai chứ hihihi....)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Thanhchi và gia đình đã tiến ra sân bay :41::41::41:

leo

Thành viên tích cực

Leo xin chúc mừng chị Thanh Chi và Gia đình. :41::41::41:

tramgv

Thành viên tích cực

Chúc mừng chị thanhchi đã phỏng vấn thành công :41::41::41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Xin thông báo với các thành viên là chị em phụ nữ

Sắp tới đây chị thanhchi lên đường sáng Huê Kỳ rồi nên tôi đề nghị chị em nào nhào dzô thay thế chức chủ quán nhe. Xin nói trước làm chủ quán cafe này là hên lắm nhe. Chủ quán cafe trước đây là chị hoahong, bán buôn được ít bửa là lên đường, sau đấy thanhchi sang quán bây giờ cũng chuẩn bị lên đường. Nên ai muốn đi sớm thì nhanh tay vào sang quán ngay nhé. hehehe

Chỉnh sửa cuối:

thanhchi

Thành viên tích cực

Sắp tới đây chị thanhchi lên đường sáng Huê Kỳ rồi nên tôi đề nghị chị em nào nhào dzô thay thế. Xin nói trước làm chủ quán cafe này là hên lắm nhe. Chủ quán cafe trước đây là chị hoahong, bán buôn được ít bửa là lên đường, sau đấy thanhchi sang quán bây giờ cũng chuẩn bị lên đường nên ai muốn đi sớm thì nhanh tay vào sang quán ngay nhé. hehehe
hi bác ,bác nói đúng lắm quán này đông khách, làm ăn phát tài phát lộc ,chuyện gì cũng suông sẻ ,sang quán cũng tiếc lắm, nhưng để anh chị em nào muốn lấy cái hên của thanh chi, thanh chi bàn giao lại để nối gót theo sau :100: :100:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Sắp tới đây chị thanhchi lên đường sáng Huê Kỳ rồi nên tôi đề nghị chị em nào nhào dzô thay thế. Xin nói trước làm chủ quán cafe này là hên lắm nhe. Chủ quán cafe trước đây là chị hoahong, bán buôn được ít bửa là lên đường, sau đấy thanhchi sang quán bây giờ cũng chuẩn bị lên đường nên ai muốn đi sớm thì nhanh tay vào sang quán ngay nhé. hehehe
hehe, sao bất công quá dị :13: đờn ông làm chủ quán được hông :43::43::43:

thanhchi

Thành viên tích cực

hehe, sao bất công quá dị :13: đờn ông làm chủ quán được hông :43::43::43:
hi; bác ơi ơi ông hay bà đều được quán này ko phân biệt tuổi tác hay ông bà gì hết, chỉ cần nhiệt tình vui vẻ là mọi người ủng hộ thôi

lightwind

Cựu Ban điều hành

Xin chúc mừng chị Thanh Chi phỏng vấn thành công. Thân chúc chị và gia đình sớm lên đường vui vẻ, nhanh chóng ổn định cuộc sống nơi vùng đất mới và toại nguyện những mong ước .
Những ngày tháng đầu tiên ở đất Mỹ sẽ rất khó khăn, hãy cố gắng chị nhé. Cái đạt được mai sau sẽ lớn hơn rất nhiều so với cái mất đi lúc này.
:113::113::41::41::41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng chị Thanh Chi phỏng vấn thành công. Thân chúc chị và gia đình sớm lên đường vui vẻ, nhanh chóng ổn định cuộc sống nơi vùng đất mới và toại nguyện những mong ước .
Những ngày tháng đầu tiên ở đất Mỹ sẽ rất khó khăn, hãy cố gắng chị nhé. Cái đạt được sẽ lớn hơn rất nhiều so với cái mất đi.
:113::113::41::41::41:
Bắt gặp LW ở đây, cho anh say hello 1 cái nhe :):):). Mọi việc thế nào LW? anh cũng gần bay rồi nên cũng bận túi bụi. Chúc LW mọi việc thuận lợi nhe.

lightwind

Cựu Ban điều hành

Bắt gặp LW ở đây, cho anh say hello 1 cái nhe :):):). Mọi việc thế nào LW? anh cũng gần bay rồi nên cũng bận túi bụi. Chúc LW mọi việc thuận lợi nhe.
Chào anh Thanhnv,
Em vẫn đang ở ké nhà người anh thứ hai, em đã lấy xong bằng lái xe vào cuối tháng vừa qua với một lần thi nhưng BX em thi hoài không đậu :10:.
Em vừa lo xong vụ medicare cho cả nhà, insurance xe, mở account để có thẻ ATM và credit.
Con em mới nhập học vào high school, ở Mỹ high school là từ lớp 9-12.
Đầu tháng tới em sẽ bắt đầu tìm việc làm.
Kính chúc anh chị nhiều may mắn trong chuyến đi sắp đến.

PS: Xin lỗi chị Thanh Chi, mượn chỗ một tí nhé:)

thehien

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng chị Thanh Chi nhận giấy hồng. Thân chúc chị và gia đình thật nhiều thuận lợi trên đất mới .

Chào Thanhphong, lâu quá mới thấy Thanhphong, vậy là Thanhphong cũng tạm ổn định rồi, xin chúc mừng, hy vọng sẽ gặp Thanhphong một ngày gần đây .

phiden

Thành viên tích cực

Chúc Mừng ThanhChi Phỏng Vấn Thành Công và Sớm đoàn tụ cùng người thân,gặp nhiều may mắn .

Thành

Thích đủ thứ ...

Hôm nay mới vào được, xin chúc mừng gia đình Thanh Chi nhé :41:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

TV xin chúc mừng chị TC đã PV thành công, 2 ngày nữa là chị nhận visa rồi . Khi nào chị bay vậy chị ? Nhà em chưa bán được nên giờ cũng chưa biết sao nữa :( .