Chúc mừng Đội trưởng CSPA

Thành

Thích đủ thứ ...
Sau một thời gian dài hồi hộp, chờ đợi cuối cùng Tường Vân đã khiếu nại thành công CSPA rực rỡ :41::41::41:

Sau khi thống nhất tại buổi họp mặt ngày 31.7.2010 tất cả các Anh, Chị, EM diễn đàn xuatnhapcanh.com đã quyết định: Đặc cách Tường Vân sang làm Đội trưởng CSPA ! :41::41::41:

Mong Đội trưởng chiếu cố dùm cho nhiều hồ sơ có con em đang chuẩn bị làm thủ tục về CSPA nhé.

Diễn đàn XNC xin chúc mừng Tường Vân ! :41::41::41:

Xin mời bà con vào ủng hộ nào....:100:

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng Đội trưởng CSPA

Congrat! hehe. Ráng nhe TV ơi. Ban chỉ huy kỳ vọng ở tồng chí ghê lắm đó nhe.

ngomaiise

Thành viên

congratulate captain !
Vzụ nầy phải " RỬA " lon thật kỷ ah không dưới 2 thùng nha ..

Chỉnh sửa cuối:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chào bạn tuongvan, vậy là từ nay trở đi tuongvan phải thường xuyên đi tuần hơn nhe, gặp nhà nào treo bảng CSPA là ghé vào giải quyết liền..30 giây..!

Chúc mừng Tường Vân đã khiếu nại thành công CSPA. :41::41::41:

luckyseafood

Ban điều hành

Chúc mừng tuongvan, vậy là cô bé ngày xưa mà hongtran khen đẹp, ngoan, hiền, giờ đã trưởng thành với một kiến thức về di trú phong phú và một tấm lòng nhân ái luôn tư vấn đầy trách nhiệm cho nhiều người.

Mong sao tháng 8 này, cùng với các anh ngomaiise, thanhnv, lieuvh,... tuongvan sẽ phỏng vấn thành công.

Niềm vui và hạnh phúc luôn đi cùng với tuongvan.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

TV thật sự cảm ơn các cô chú, anh chị rất nhiều . Tất cả những gì Tv đạt được ngày hôm nay đều là nhờ vào sự động viên và giúp đỡ của các cô chú. Cho phép TV một lần nữa cảm ơn các cô chú và anh chị . Tv sẽ cố gắng hết sức mình để hok phụ lòng của các cô chú và AC. :)