Chúc Mừng gia đình bác vuthangsi!

ziz

Support
Ðề: Chúc Mừng gia đình bác vuthangsi!

Chúc mừng gia đình anh, cầu mong tất cả đều tốt đẹp đến với gia đình trên chặng đường dài sắp tới.

Chúc mừng anh Si và gia đình, hẹn gặp tạị San Jose nhe

vuthangsi

Ban điều hành

Chúc mừng gia đình anh, cầu mong tất cả đều tốt đẹp đến với gia đình trên chặng đường dài sắp tới.

ANH ZIZ.
Từ SANJOSE XUỐNG LOS ANGELES , ĐI XE ÔM HẾT BAO TIỀN VẬY ????

buiqtrung88

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh và gia đình nhé, em tham gia ko lâu nên ko biết là a cũng có hồ sơ định cư nên rất bất ngờ..:)

thuannguyen9111981

Thành viên tích cực

Chúc anh VuThangSi PV thành công:6:Chúc anh và GĐ mọi chuyên thật suôn sẻ trên quê hương thứ 2 nha anh!!

P/s:lâu rồi em không tham gia DĐ được,(em bị dập 2 cai tay do bất cẩn trong luc làm việc,giờ đả ổn:1:)
Em cám ơn anh rất nhiều đả hướng dẩn em thời gian qua,chúc anh vui khoẻ!

vuthangsi

Ban điều hành

Chúc anh VuThangSi PV thành công:6:Chúc anh và GĐ mọi chuyên thật suôn sẻ trên quê hương thứ 2 nha anh!!

P/s:lâu rồi em không tham gia DĐ được,(em bị dập 2 cai tay do bất cẩn trong luc làm việc,giờ đả ổn:1:)
Em cám ơn anh rất nhiều đả hướng dẩn em thời gian qua,chúc anh vui khoẻ!

Anh cám ơn .

Cũng đã lâu , từ khi anh em mình gặp nhau lúc đi offline hồi tháng 03/2014 .
Đến hôm nay cũng gần 7 tháng rồi .

Anh có gởi tin nhắn về việc xin cấp lại thẻ xanh mới cho MẸ em ,không biết là em đã làm lại thẻ xanh mới cho bác chưa ?

[lâu rồi em không tham gia DĐ được,(em bị dập 2 cai tay do bất cẩn trong luc làm việc,giờ đả ổn
Cầu chúc cho em mau chóng bình phục .

Khi nào hồ sơ gia đình em được mỡ thì báo tin cho anh biết .

Hồ sơ F4 đã mỡ đến ngày 30/09/2002 rồi .

Chỉnh sửa cuối:

vuthangsi

Ban điều hành

Chúc mừng anh và gia đình nhé, em tham gia ko lâu nên ko biết là a cũng có hồ sơ định cư nên rất bất ngờ..:)
Anh cám ơn .

Hồ sơ gia đình em có chuyễn biến gì mới không ?
NVC đã trã lời email chưa ?

Rất tiếc là không thể giúp gì hơn được cho hồ sơ gia đình em .
vì ngoài tầm tay của mình .

Cầu chúc mọi sự tốt lành may mắn cho gia đình em .

Chỉnh sửa cuối:

Lucia

Thành viên tích cực

Đã lâu Lucia không vào diễn đàn do đó không hay biết sớm. Em rất vui mừng khi hay tin anh đã phỏng vấn thành công và sắp đến với xứ sở cờ hoa.

Làm lại mọi thứ không phải là dễ dàng khi chúng ta không còn trẻ nữa nhưng em tin anh Vuthangsi sẽ không nao núng và sẽ luôn là tấm gương để em út như em nhìn vào học hỏi .

Lucia cũng không quên ân tình anh đã giúp đỡ chỉ bày cho em cũng như các anh chị em khác khi gặp khó khăn trong hồ sơ của mình .

Mong sẽ còn gặp lại anh một lần nữa anh nhé :113:

vuthangsi

Ban điều hành

Đã lâu Lucia không vào diễn đàn do đó không hay biết sớm. Em rất vui mừng khi hay tin anh đã phỏng vấn thành công và sắp đến với xứ sở cờ hoa.

Làm lại mọi thứ không phải là dễ dàng khi chúng ta không còn trẻ nữa nhưng em tin anh Vuthangsi sẽ không nao núng và sẽ luôn là tấm gương để em út như em nhìn vào học hỏi .

Lucia cũng không quên ân tình anh đã giúp đỡ chỉ bày cho em cũng như các anh chị em khác khi gặp khó khăn trong hồ sơ của mình .

Mong sẽ còn gặp lại anh một lần nữa anh nhé :113:

NEVER GIVE UP .

thaisanhon

Thành viên tích cực

Lời đầu tiên xin được gởi lới cám ơn thật chân tình đến với ADMIN diển đàn , ANH THÀNH , Cùng tất cả anh chị em trên diển đàn XUATNHAPCANH .

Được sự hướng dẫn thực tiễn quý báu của các anh chị em trên diển đàn , những anh chị em đã đi trước truyền đạt lại những kinh nghiêm thực tế , đã hướng dẫn đầy đủ và sống động nhất cả một quá trình thực hiện một hồ sơ di trú .

Từ những kinh nghiệm thực tiển quý giá học hỏi trên diển đàn XNC , đã giúp cho hồ sơ gia đình được những bước chuẩn bị thật đầy đủ , chính xác , và đạt được thành công trong ngày phỏng vấn , như mong đợi .

XIN ĐƯỢC CHIA SẼ NIỀM VUI VÀ THÂN GỞI LỜI CÁM ƠN CHÂN TÌNH NHẤT TỪ GIA ĐÌNH TÔI ĐẾN DIỂN ĐÀN XUATNHAPCANH .

VUTHANGSI.

Xin chúc mừng Gia đình Anh Vuthangsi !!! Kính chúc Gia đình Anh nhiều sức khỏe và may mắn trong tương lai nhe Anh !!!

buiqtrung88

Thành viên tích cực

Anh cám ơn .

Hồ sơ gia đình em có chuyễn biến gì mới không ?
NVC đã trã lời email chưa ?

Rất tiếc là không thể giúp gì hơn được cho hồ sơ gia đình em .
vì ngoài tầm tay của mình .

Cầu chúc mọi sự tốt lành may mắn cho gia đình em .

Dạ hs nhà e vẫn chưa tiến triển gì mấy, đã bổ sung theo check
Iist ngày 15/08 mà đến nay vẫn chưa có thông báo mới, còn case khẩn cấp thì vẫn nằm tình trạng chờ xem xét, e cũng có thử enquiry online với LSQ nhưng web LSQ báo lỗi sau khi up file hoài nên chưa biết phải làm ntn nữa. Nhưng trên hết là ơn Trời Phật phù hộ, bà em cũng đã qua cơn hiểm nghèo, hi vọng mọi việc suôn sẽ

anhtuoitre

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình anh Vuthangsi !!! Chúc anh và gia đình luôn gặp nhiều may mắn, sức khỏe, hạnh phúc.

vuthangsi

Ban điều hành

Xin chúc mừng Gia đình Anh Vuthangsi !!! Kính chúc Gia đình Anh nhiều sức khỏe và may mắn trong tương lai nhe Anh !!!

THANK YOU NỮ HIỆP NGA MY THAISANHON .:21::21::21:

dannynguyen4891

Thành viên tích cực
Gia đình đã phỏng vấn thành công ngày 26/09/2014.
VUTHANGSI .

Anh Vuthangsi đậu phỏng vấn mà im ru như vậy làm sao mà anh em biết để chúc mừng chứ! Mà anh chọn cách im lặng như vậy không sợ fan hâm mộ buồn à anh?
:24:

Chúc mừng anh và cầu chúc cho anh và gia đình bắt đầu cuộc sống mới hạnh phúc, bình an và đầy thuận lợi anh nhé.

vuthangsi

Ban điều hành

Anh Vuthangsi đậu phỏng vấn mà im ru như vậy làm sao mà anh em biết để chúc mừng chứ! Mà anh chọn cách im lặng như vậy không sợ fan hâm mộ buồn à anh?
:24:

Chúc mừng anh và cầu chúc cho anh và gia đình bắt đầu cuộc sống mới hạnh phúc, bình an và đầy thuận lợi anh nhé.

CÓ 2 FAN NÀY RỒI EM ƠI .:24::24::24:

tony.8910

Thành viên tích cực

Chúc mừng Anh Vuthangsi đã phổng vấn thành công!!!
chúc Anh cùng gia đình qua nơi ở mới sẽ tốt hơn,mọi việc như ý.có qua houston thì alo em.