Chúc mừng gia đình bác ziz

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc mừng bác ziz lụm visa thật nhẹ nhàng,xứ cờ hoa đang chào đón bác,chúc bác thành công trên con đường phía trước...:41::41::41:

xpro_123

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng gia đình bác ziz

Chúc mừng bác Ziz,chúc bác thành công!

vuthangsi

Ban điều hành

Welcome To the United States Of America .

ZIZ'S Family .

Lucia

Thành viên tích cực

Mặc dù không quen biết anh nhưng biết và cảm kích anh qua những bài viết cũng như những đóng góp của anh cho diễn đàn. Lucia chúc mừng gia đình anh . Chúc anh sẽ luôn vui, khỏe và gặp nhiều may mắn nơi xứ người .

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc mừng bác cùng gia đình đã thành công! :41::41::41:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Chúc mừng gia đình Bác ziz sắp tới lên đường thượng lộ bình an, luôn gặp nhiều may mắn và thành công trên quê hương thứ hai của mình.

nhutuyen841018

Thành viên tích cực

Gia dinh chau cung lụm duoc visa rui, nhung ho keu ve nha cho buu dien gui ve. Da cho 1 tuan troi qua, ma hok thay dau. Co bac nao biet vu nay, xin chi giao!

ziz

Support

Xin cám ơn lời chúc tốt đẹp của tất cả các bạn, đặc biệt là tình cảm của các anh chị xnc Sài Gòn đã không tiếc thời gian để đón tiếp Ziz cùng gia đình trong những ngày lưu lại trong đó. Một lần nữa xin được cám ơn tất cả.

DucTran

Thành viên mới

HÔM NAY LÚC 17:15PM - MAY20, 2014 GIA ĐÌNH BÁC ZIZ (PHÚC PHẠM - phuc_ha36@yahoo.com) SẼ ĐÁP CHUYẾN BAY TẠI DA NANG AIRPORT ĐỂ RỜI VN SANG XỨ MỸ - ĐOÀN TỤ CÙNG NGƯỜI THÂN.

THÂN CHÚC BẠN PHÚC (ZIZ) CÙNG GIA ĐÌNH LÊN ĐƯỜNG BÌNH YÊN - VUI VẺ VÀ CÓ CUỘC SỐNG MỚI THÀNH CÔNG TẠI XỨ MỸ ...
GOOD LUCK !!!

vuthangsi

Ban điều hành

HÔM NAY LÚC 17:15PM - MAY20, 2014 GIA ĐÌNH BÁC ZIZ (PHÚC PHẠM - phuc_ha36@yahoo.com) SẼ ĐÁP CHUYẾN BAY TẠI DA NANG AIRPORT ĐỂ RỜI VN SANG XỨ MỸ - ĐOÀN TỤ CÙNG NGƯỜI THÂN.

THÂN CHÚC BẠN PHÚC (ZIZ) CÙNG GIA ĐÌNH LÊN ĐƯỜNG BÌNH YÊN - VUI VẺ VÀ CÓ CUỘC SỐNG MỚI THÀNH CÔNG TẠI XỨ MỸ ...
GOOD LUCK !!!

VUTHANGSI GỞI LỜI CHÀO TẠM BIỆT ZIZ'S FAMILY .

[YOUTUBE]DXYWp1UdDBQ[/YOUTUBE]

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Thân chúc Bác ziz cùng gia đình lên đường thượng lộ bình an, mong chóng ổn định cuộc sống, gặp nhiều may mắn, an vui hạnh phúc, thành công trên quê hương thứ hai của mình.

ziz

Support

:103::103:xin cám ơn tất cả. Chào tạm biệt và hẹn gặp lại !

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc bác ZiZ & gia đinh không lộ bình an. Gặp nhiều may mắn mau sớm hoà nhập cuộc sống mới trên đất khách quê người. Cuộc sống mới lúc nào cũng phải có va chạm nhiều cú sốc, nhưng ai không bước qua không phải là dân nhập cư ở Mỹ. Chúc bác vượt qua mọi khó khăn.

Dungphuquoc

Photographer XNC

VUTHANGSI GỞI LỜI CHÀO TẠM BIỆT ZIZ'S FAMILY .

[YOUTUBE]DXYWp1UdDBQ[/YOUTUBE]
Người ta đã lần lượt qua sông, còn ông lái đò Vũ Sắc Si sao vẫn
Còn lưu luyến với cái bến này chăng ? Mà sao vẫn chưa chịu qua đò, bàn giao lại cho người khác đi chứ !!! Tính làm ông Trùm DDXNC hả Bác Vũ Sắc Si ??? Kakaka

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc bác cùng gia đình Thượng Lộ Bình An!

vuthangsi

Ban điều hành

Người ta đã lần lượt qua sông, còn ông lái đò Vũ Sắc Si sao vẫn
Còn lưu luyến với cái bến này chăng ? Mà sao vẫn chưa chịu qua đò, bàn giao lại cho người khác đi chứ !!! Tính làm ông Trùm DDXNC hả Bác Vũ Sắc Si ??? Kakaka

SANG SÔNG ĐANG MUỐN SANG SÔNG .
NHƯNG SAO LÒNG CỨ , VẤN VƯƠNG BẾN ĐÒ .
BẾN ĐÒ XA VỌNG CÂU HÒ .
BỒI HỒI NHỚ MÃI , THÔI ĐÀNH SANG SÔNG .

DucTran

Thành viên mới

Tiễn bạn Phúc (Ziz) và gia đình tại phi trường Đà Nẵng, MAY20,2014. Café tại phi trường.

[/URL][/IMG]

ziz

Support

Xin phép các anh chị và các bạn cho Ziz được up một số hình ảnh về buổi gặp mặt với các anh chị xnc Sài Gòn trước lúc lên đường.

Rất vui và hạnh phúc khi được các anh chị và các bạn xnc SG đón tiếp rất nồng hậu và ấm áp tình người. Từ đáy lòng xin được đến gửi tới tất cả lời cám ơn chân thành nhất.

Chỉnh sửa cuối: