Chúc mừng năm mới

Mi@Fa

Thành viên tích cực
Chúc tất cả quý vị trong ban điều hành cùng tất cả thành viên XNC 1 năm mới an khang,thịnh vượng,ước gì được nấy,luôn hạnh phúc và tràn đầy sức khỏe.

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng năm mới

Hồi nãy tớ với Yman, hai anh em mới nhắn tin chúc Tết nhau. Sẵn bưng vô đây chúc cả nhà luôn .

Năm mới thắng lợi mới.
Nhiệm vụ nào cũng hoàn thành,
Khó khăn nào cũng vượt qua,
Kẻ thù nào ... (gặp) cũng bỏ chạy.

luckyseafood

Ban điều hành

Hồi nãy tớ với Yman, hai anh em mới nhắn tin chúc Tết nhau. Sẵn bưng vô đây chúc cả nhà luôn .

Năm mới thắng lợi mới.
Nhiệm vụ nào cũng hoàn thành,
Khó khăn nào cũng vượt qua,
Kẻ thù nào ... (gặp) cũng bỏ chạy.
Hic, hic... xỉn quá, nhưng thấy hai vị chúc tết nhau, là... tỉnh liền.

Kỳ này về VN thế "lào" cũng được thưởng hết.

HAPPY NEW YEAR 2012 AND VB ACCELERATES.

Happy New Year 2012 .Chúc ACE/XNC một năm An Khang và off nhiều nhiều .:6::6::6::6:

hthaith

Thành viên tích cực

Chúc tất cả quý vị trong ban điều hành cùng tất cả thành viên XNC 1 năm mới an khang,thịnh vượng,ước gì được nấy,luôn hạnh phúc và tràn đầy sức khỏe.
ĐÓN NĂM MỚI TẠI MỸ

Năm nào cũng vậy, vào thời điểm này dân Mẽo cũng tưng bừng chuẩn bị đón năm mới, trên những bãi biển, khu thương mại, downtown… không khí đón năm mới rất sôi động và náo nhiệt, những em Mỹ, mễ, Asian, Europen….đen, trắng đủ cả tất nhiên cũng có Việt nam nữa. Trời thì lạnh nhưng nhiều em vẫn sexy có khi 80%, lượn qua lại, nhảy múa từa lưa trên những xe hoa hay dưới đường. Tui cũng vậy, dù chiều giờ cũng làm cũng…gần tới bến với mấy anh em gần nhà, nhưng vẫn cố gom hết sức tàn còn lại chạy ra để đón năm mới cùng tụi Mẽo.

Mà dại gì không đi đón năm mới chứ, để qua ý nghĩa về tinh thần, chỉ biết tối nay mấy chú Police nhà mình cũng rất nice, chẳng mấy khi…nhá đèn dù biết nhiều người đang lái xe đã có ít nhiều hơi men rồi, đừng chạy xe ẹo tới lui hoặc quậy phá là được, nên cứ yên tâm ra đường dù cũng làm cả chục chai rồi. Nhưng cái sướng nữa là tha hồ được nhìn cá….Bảy màu, thôi thì đủ cả, trắng, đỏ, vàng, nâu, đen…ôi Trời sao thấy đời mình thật là hạnh phúc.

Chưa hết, sướng nhất là lúc mọi người cùng nhau đếm ngược, Ten, nine…..three, two, one……và BÙM BÙM BÙM, Firework bắn rợp trời, mọi người ôm hun nhau chẳng cần biết quen lạ. Tui thì có thói quen cứ thích đứng gần mấy em Mẽo, Mễ…nào mình thấy dễ sương nhất, thế là ôm hun thắm thiết và HAPPY NEWYEAR em, sướng…đích chịu được. Ai chưa biết cứ thử nhen.

Cũng say rồi, viết được chỉ vậy thôi, giờ tui cũng đi đón New year, để được…ôm hun mấy đứa con gái Mẽo free đ….â….y.

HAPPY NEW YEAR

langvuon

khoai nướng

Chưa hết, sướng nhất là lúc mọi người cùng nhau đếm ngược, Ten, nine…..three, two, one……và BÙM BÙM BÙM, Firework bắn rợp trời, mọi người ôm hun nhau chẳng cần biết quen lạ. Tui thì có thói quen cứ thích đứng gần mấy em Mẽo, Mễ…nào mình thấy dễ sương nhất, thế là ôm hun thắm thiết và HAPPY NEWYEAR em, sướng…đích chịu được. Ai chưa biết cứ thử nhen.
Cũng say rồi, viết được chỉ vậy thôi, giờ tui cũng đi đón New year, để được…ôm hun mấy đứa con gái Mẽo free đ….â….y.

HAPPY NEW YEAR

Hthaith đang ở đâu về nhà gấp, bà hú :mad: