Chúc mừng sinh nhật Bác Thành

Status
Không mở trả lời sau này.

ziz

Support
Ðề: Chúc mừng sinh nhật Bác Thành

Chúc mừng sinh nhật bác Thành cùng các bạn . Chúc bác cùng các bạn luôn vui và hạnh phúc . iem ở xa quá mà chẳng có giề xin biêú các bác cái bánh dùng chơi .

p/s Bữa nay sinh nhật trùng với ngày off của xnc chắc hoành tráng lắm , nhờ các bác uống hộ iem vài ve nhé :21::21::21:

hongvinh

Thành viên tích cực

chúc mừng sinh nhật anh Thành.chúc mừng anh Thành mọi sự tốt đẹp,an lành,mỗi ngày anh đều nhận được nhiều niềm vui.

sonlam

Cựu Ban điều hành

Happy Birthday áctăn ,chúc anh mỗi ngày là một niềm vui.

thuy_loan

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật anh Thành !!!!!!!!!!!
Chúc anh tuổi mới nhiều niềm vui,nhiều sức khỏe .Hạnh phúc luôn đến với người luôn sống vì mọi người anh nhé !!!!!!!!!!!!!!

michael_jack

Thành viên tích cực

Mọi người ơi có ai chừa bánh kem cho jack này hok:p.Có việc phải về, hok được ăn bánh kem tiếc ghê:(, bánh kem trông ngon lắm mọi người ơi.... Happy birthday bác Thành nha

Chỉnh sửa cuối:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Mọi người ơi có ai chừa bánh kem cho jack này hok:p.Có việc phải về, hok được ăn bánh kem tiếc ghê:(, bánh kem trông ngon lắm mọi người ơi.... Happy birthday bác Thành nha
Ai kêu về trước ....ở lại sẽ thấy nhiều niềm vui hơn nữa.....hihihi

Hung1955

Thành viên tích cực

hehehe !

Bánh kem còn nguyên đây,ngắm đở thôi nhé. michael_jach ơi.

Happy birthday anh Thành . Thank you anh và diễn đàn ,hôm nay rất vui .
Còn cái bánh thấy còn nguyên thôi chứ Hoangmau đã khều trước một miếng nếm thử rồi phải không Hoangmau:1::1::1:

Lily

Cựu Ban điều hành

Oh... Chúc anh Thành thật nhiều hạnh phúc với gia đình và công việc.
HAPPY BIRTHDAY TO MR. THÀNH !!!

:113::36::36::36::36::36::113:​

Happy Birthday To Admin!
Chúc mừng anh vừa tròn tuổi 35 :41::41::41:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

:24::24::24::24:
Đang cầu nguyện :33:

Hung Le

Thành viên tích cực

Mến chúc anh Thành sinh nhật vui vẻ.
Chúc anh luôn nhiều sức khỏe, nhiều thành công nhiều may mắn trong cuộc sống. Mong những gì tốt đẹp nhất luôn đến với anh. Chúc anh mỗi ngày thêm nhiều niềm vui và có thật nhiều bạn mới nhé!
Hỏi nhỏ..anh Thành tròn 35 thiệt hả? Sao trẻ măng vậy? :1:
:6:

phongtrương

Thành viên mới

Mừng sinh nhật Admin !! tháng sau nhớ mời đầy tháng nghe cha nội !!ka !! ka!!

Mến chúc anh Thành sinh nhật vui vẻ.
Chúc anh luôn nhiều sức khỏe, nhiều thành công nhiều may mắn trong cuộc sống. Mong những gì tốt đẹp nhất luôn đến với anh. Chúc anh mỗi ngày thêm nhiều niềm vui và có thật nhiều bạn mới nhé!
Hỏi nhỏ..anh Thành tròn 35 thiệt hả? Sao trẻ măng vậy? :1:
:6:
He he hungle
Bạn hỏi nhỏ , thì bx cũng đại diện trả lời nhỏ luôn cho Minh bạn biết thôi nha , đừng La lớn đó , bx trả lời xong cho bạn bx cũng phải dzọt cho lẹ luôn nè :24::24::24: .. Bạn đảo số trên 2 đèn cầy là ra tuổi của bác Ác tăng .. Bạn sẽ thấy bác ấy còn ... TRẺ hơn bạn nghĩ nữa đó ... :21::21::21: rồi bây giờ bx dzọt nha :111::111::111:

Cho thêm hình làm chứng nun :24::24::24:

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...

He he hungle
Bạn hỏi nhỏ , thì bx cũng đại diện trả lời nhỏ luôn cho Minh bạn biết thôi nha , đừng La lớn đó , bx trả lời xong cho bạn bx cũng phải dzọt cho lẹ luôn nè :24::24::24: .. Bạn đảo số trên 2 đèn cầy là ra tuổi của bác Ác tăng .. Bạn sẽ thấy bác ấy còn ... TRẺ hơn bạn nghĩ nữa đó ... :21::21::21: rồi bây giờ bx dzọt nha :111::111::111:
Ku này vừa thôi nhe, muốn cái giề :16:

To all: Cảm ơn đến tất cả ACE đã có lời chúc và đã cùng tham dự một buổi off, kèm theo những món quà & những tình cảm quý mến đã dành cho iem đây.

Qua ngày rùi topic closed :6:

Status
Không mở trả lời sau này.