Chúc mừng sinh nhật bé kieu2p, begiao

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chúc mừng sinh nhật bé Kieu2p, bé Begiao và các bạn có cùng ngày Sinh nhật hôm nay 24/11/2011.

Riêng hai bé : bé Kieu2p và bé Begiao, chị chúc 2 bé được nhiều sức khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc bên người thân và đạt được mọi ước mơ của mình nhé.

Thân mến.

Nào là hoa, nào là bánh

Nào là quà

langvuon

khoai nướng
Ðề: Chúc mừng sinh nhật bé kieu2p, begiao

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?OC9lNy84ZTmUsIC0N2Q0OWY0Mzg0M2EyYjA3NTmUsIC0MjQxODRjYjdjNS5cUIbaBmUsICDN8QsOgaSBIw6F0IENoWeByBOZ8OgeSBTaW5oIE5o4WeBqcUIbaBdHxN4WeBqhWeBmhCaW4gKEIdUngRi5CIGJhWeBmQpIEZUIFBow7pjIELhdUng5MgKFg0IEJhWeBmQpfDF8MQ[/FLASH]

quaidan

Cựu Ban điều hành

Yeah, sinh nhật hạnh phúc và vui vẻ nha Kieu2p & Begiao :6:

kieu2p

Thành viên tích cực

dạ,con cám ơn C.Ngọc và các Bác,hẹn gặp mọi ngừoi ở kì off tới ạ :6:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Hum qua khi Ngochappy call cho NA ,lúc đó đang dự tiệc sinh nhật begiao

NA chuyển lời từ begiao :1:

Con xin cám ơn cô Ngọc và tất cả cô chú ACE trong diển đàn đả dành tình cảm đến với con,ngại quá con quên mời ACE XNC đến dự ngày sinh nhật.Thân mến .
Hum qua begiao cười và rất vui,thi hum nay begiao hók:20:
để tiển người iu lên đường,nên không thể online được..

Çô chúc con sinh nhật vui vẻ , xinh đẹp ,hạnh phúc ,may mắn đến với con,kỳ sau là bên xứ người... nhé,Iu con:6:

Chúc kieu2p và các bạn cùng ngày ..ấm áp và hạnh phúc:1:

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thấm thoát thời gian đã qua đi 01 năm, hôm nay cô xin chúc mừng sinh nhật bé Kieu2p, bé Begiao và các bạn có cùng ngày Sinh nhật 24/11/2012.

Riêng bé Kieu2p và bé Begiao, cô chúc 02 bé được nhiều sức khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc bên người thân và đạt được mọi ước mơ của mình nhé.

Thân mến.

Ngọc:1:+