Chúc mừng và tạm biệt cháu Guitarocker

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Vào ngày 27/10/2012 cháu Guitarocker (Văn Đắc An) sẽ sang định cư tại Houston Texas.
Chúc cháu lên đường thượng lộ bình an, vui vẻ, hạnh phúc, đoàn tựu với gia đình, nhất là sớm hòa nhập cuộc sống và gặp nhiều may mắn trên quê hương thứ hai của mình.
Chào tạm biệt!:103::103::103:

Khoaglo

Trùm Hội Ngộ 6
Ðề: Chúc mừng và tạm biệt cháu Guitarocker!

Chúc mừng Guitarocker ... ! Chúc thành công và hạnh phúc !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chúc mừng cháu. Rất tiếc là chưa gặp mặt. Cố lên nhé! :1:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

qua đó chơi heavy metal rock lun nha

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Chúc mừng cháu. Rất tiếc là chưa gặp mặt. Cố lên nhé! :1:
Chúc mừng bạn Guitarocker nhé. Mong bạn sớm hòa nhập và ổn định cuộc sống. Chúc mọi việc bình an và vạn sự đều hài lòng.

admin

Administrator

Chúc mừng thằng ku em tóc dài Rocker thượng lộ bình an nhe :1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào em Guitarocker,

Chúc em cùng gia đình lên đường bình an và sớm ổn định cuộc sống mới.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Guitarocker

Thành viên tích cực

Em/cháu/tui xin chân thành cảm ơn & cảm động trước những lời chúc mừng, động viên lẫn...hăm dọa rất đặc biệt của các cô chú anh chị em XNC nhà mình.:24: Tạm biệt quê hương Việt Nam, họ hàng, bạn bè thân thương, và em...Trước đây thì mong cho nhanh được đi, giờ thì mong sớm được gặp lại...

Em/cháu/tui đang quá cảnh ở Narita (Tokyo - Nhật Bản). Khi vừa đặt chân tới sân bay Narita Tokyo liền chạy tới mấy em hướng dẫn để đăng ký mua 1 cty tour (do sân bay tổ chức cho khách đi chơi tham quan thành phố vài giờ trong thời gian đợi chuyến bay kế) ai ngờ chương trình này bị ngưng rồi! (Chắc tour sân bay tổ chức mà ko chịu cho khách ghé mấy...sex shop & khu đèn đỏ, khách chán riết ko thèm đi, tour...ế, nghỉ!) :24:

Mà còn 6 tiếng nữa mới bay tiếp, chán quá! Chọn ghé Nhật lần này đúng là...bể kèo! Kể chuyện này ra để các anh các chú đi sau sẽ ko còn bị...hố như mình nữa, qua Mỹ có gì "ngon" nhớ rủ Guitarocker là OK rồi! :p

DucTran

Thành viên mới

Em/cháu/tui xin chân thành cảm ơn & cảm động trước những lời chúc mừng, động viên lẫn...hăm dọa rất đặc biệt của các cô chú anh chị em XNC nhà mình.:24: Tạm biệt quê hương Việt Nam, họ hàng, bạn bè thân thương, và em...Trước đây thì mong cho nhanh được đi, giờ thì mong sớm được gặp lại...

Em/cháu/tui đang quá cảnh ở Narita (Tokyo - Nhật Bản). Khi vừa đặt chân tới sân bay Narita Tokyo liền chạy tới mấy em hướng dẫn để đăng ký mua 1 cty tour (do sân bay tổ chức cho khách đi chơi tham quan thành phố vài giờ trong thời gian đợi chuyến bay kế) ai ngờ chương trình này bị ngưng rồi! (Chắc tour sân bay tổ chức mà ko chịu cho khách ghé mấy...sex shop & khu đèn đỏ, khách chán riết ko thèm đi, tour...ế, nghỉ!) :24:

Mà còn 6 tiếng nữa mới bay tiếp, chán quá! Chọn ghé Nhật lần này đúng là...bể kèo! Kể chuyện này ra để các anh các chú đi sau sẽ ko còn bị...hố như mình nữa, qua Mỹ có gì "ngon" nhớ rủ Guitarocker là OK rồi! :p
Hi , guitarocker ve Houston ah ... nếu được có thể gặp tôi nhé. Tôi ở vùng North West xa Downtown 45' ... hy vong se gặp nhau ... chúc mừng nhé . Thân mến.

vuthangsi

Ban điều hành

CHÚC GUITAROCKER thượng lộ bình an.
p/s: lúc đầu mới biết tưởng hiền lành ,bây giờ đọc bài này mới hay là QUỶ SỨ .
Thôi thông cảm cho GUITAROCKER ,diện F1 tối nào cũng ôm cái gối bông to đùng cho đở ghiền mà .
NGƯỜI TA CÓ LỨA CÓ ĐÔI.(F3,F4,CR1 ...)
VÌ SAO TÔI PHẢI ,LẼ LOI MỘT MÌNH .
(Tặng F1, F2B):21::21::20::20::20::20:

Status
Không mở trả lời sau này.