Cần Giờ ngày 04/09/2011- Niềm vui và Nỗi nhớ

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào các anh chị em,

Trước hết xin cám ơn các anh chị em đã dành thời gian của mình để tham gia vào chuyến đi Cần Giờ này và sau cùng cám ơn tình cảm của Bexinh dành cho tất cả các anh chị em.

Xin thay mặt các bạn, Ngọchappy chúc các anh chị lên đường bình an và gặp nhiều may mắn nơi xứ người.

Sau đây là những tấm hình chụp lại những giây phút bên nhau này:

Ăn điểm tâm Mì vịt tiềm, Mì thập cẩm

Bạn ASM, anh quaidan, anh Hung1955

Thungan, Thuyloan, Bexinh

Bạn Funny Ngo, bạn Smiledang , chị LyDao

Bạn Smiledang, Funny Ngo và Bexinh

Chị Lydao

Bạn thuyloan

Câu cá sấu

Ghẹ hấp muối

Sò huyết Cần Giờ

Măng trộn tôm thịt

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Cần Giờ ngày 04/09/2011- Niềm vui và Nỗi nhớ

Xin mời xem tiếp :

Khoai tây chiên + Tương chấm

Ốc mỡ xào me

Bánh da lợn, Bánh chuối

Cốc dầm

Nem và chả lụa

Khô bò và mực xé

Bánh phồng tôm

Xôi gấc và Chả quế

Chôm chôm nhãn và Ổi xá lỵ

Món Phá lấu Thungan nấu

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cua hấp bia Cần Giờ

Tôm nướng Cần Giờ

Hung1955

Thành viên tích cực

Xin chào các anh chị em,

Trước hết xin cám ơn các anh chị em đã dành thời gian của mình để tham gia vào chuyến đi Cần Giờ này và sau cùng cám ơn tình cảm của Bexinh dành cho tất cả các anh chị em.

Xin thay mặt các bạn, Ngọchappy chúc các anh chị lên đường bình an và gặp nhiều may mắn nơi xứ người.

Sau đây là những tấm hình chụp lại những giây phút bên nhau này:

Hello Ngochappy và các bạn .
Thank you những gì mà Ngọchappy đã làm trong chuyến đi này , thanks Bexinh , Thành , Quaidan , ASM, Delena ,1999 .... và các bạn khác , các bạn thật tuyệt vời , thanks chai dầu cũa Thuy Loan bây giờ cầm tới thì tôi lại nhớ Thuy Loan :1::1:( sorry Đức1999 :1::1: ) đúng như tựa đề mà Ngochappy viết NIỀM VUI VÀ NỖI NHỚ , mai này khi trở về Mỹ tôi sẽ nhớ mãi những người bạn trong trong chuyến đi này , các bạn thật thân tình . Chúc những người bạn cũa tôi và gia đình nhiều sức khoẻ , vui vẽ ,thành đạt và may mắn trên đường đời , chúc các bạn sớm đạt được ước vọng cũa mình nhé .
Thân mến

tuandoan

8 Đoàn !

thanks chai dầu cũa Thuy Loan bây giờ cầm tới thì tôi lại nhớ Thuy Loan :1::1:( sorry Đức1999 :1::1: ) .
Thân mến[/QUOTE]

Hiiii...Anh Hung1955 nói như vậy sẽ làm 2 người buồn lòng anh cho mà coi...người nhớ thì anh hỏng chịu nhớ...mà lại nhớ người có người nhớ nhớ rùi...phen này chắc huynh đệ tương tàn thui... chạy nhanh thui nếu không bị văng miễn...hehehehe...

Hung1955

Thành viên tích cực

thanks chai dầu cũa Thuy Loan bây giờ cầm tới thì tôi lại nhớ Thuy Loan :1::1:( sorry Đức1999 :1::1: ) .
Thân mến
Hiiii...Anh Hung1955 nói như vậy sẽ làm 2 người buồn lòng anh cho mà coi...người nhớ thì anh hỏng chịu nhớ...mà lại nhớ người có người nhớ nhớ rùi...phen này chắc huynh đệ tương tàn thui... chạy nhanh thui nếu không bị văng miễn...hehehehe...[/QUOTE]

Hi ! Tuandoan.
Anh biết , anh sợ sẽ có một người buồn nên anh đã sorry trước rồi , nhưng chắc không sao đâu , vì nhớ chỉ là nhớ vu vơ ấy mà :1::1: nhớ vì she very nice , còn người kia thì anh nhớ khác :1::1::1:, à , nếu có gì xảy thì Tuandoan lo anh nha :24::24: không sợ , than...k you Tuandoan đã lo ...cho anh :2::2:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

mở hàng thằng chúa đất Cần giờ

nhìn quen quen

Nhưng lên hìn xem cũng được

nhưng ghét nhất cái tật , cứ thấy tiền là mỏ nó .....

Nói chung các chị chup hình ăn ảnh phết

Giai nhà ta có kém giè

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hai cái kiểu ngồi này khi sang Mỹ sẽ có nhiều người ngắm lắm đây? lạ quá, lạ quá, sao mà giống.........l001l001l001
Hahahhaa, sao lại ngắm zạ bác. Giống khỉ mẹ ngắm khỉ cha làm duyên đó :24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Những kiểu ngồi chòm hõm này rất ít thấy, nhất là những người bên đây không thể nào ngồi như vậy được (hiếm lắm), họ chỉ ngồi bẹp xuống luôn hay quỳ gối, cho nên khi ngồi như thế sẽ làm lạ mắt và ai ai cũng sẽ nhìn, có khi còn nhìn chăm chú vào, ngượng lắm đấy, kinh nghiệm bản thân khi mới sang. Sorry nha, nhưng đây là sự thật đó, không tin sang đây sẽ rõ. :1::1::1:
Dạ hỏng có gì haha. Mỗi nơi có mỗi phong cách khác nhau mừ. Hỏng dám ngồi bẹp, vì ngồi bẹp vừa dơ quần mà phải thòng chân xuống hồ, sợ cá tưởng mồi nhảy lên cạp chân là toi cái chân chẹp của FN hahaha, đành phải ngồi thế mà ngắm thui. Ở VN thì những tướng này nhiều lắm :24:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Đang bàn trận chiến về đảo Cần Giờ

Đoàn quân XNC đang tiến về đất Cần Giờ

Đoàn quân XNC đang tập họp điểm danh để tiến vào đảo khỉ

Thủ lĩnh của đảo khỉ

Nữ chúa đảo ( của mình mà còn bịt mủi , chịu không nổi )

Đoàn quân XNC đã vào được biển Cần Giờ

Đang bày binh bố trận

Tiếp viên nữ của XNC

XNC đang đánh trận quyết liệt với ban lãnh đạo Cần Giờ

Đang thương lượng ( đố ải đố ai ? )

2 chọi 1

Dungphuquoc

Photographer XNC

Các diễn viên nhí đang trổ tài bơi lội

Các diễn viên chính của XNC

Cuộc chiến tàn

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Miss thuy_loan...Netx top model 2011 XNC.com:24::24:

Cám ơn giám khảo nha! iem xin hậu tạ...........:6::6:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Nghe tin là "CAN GIO RESORT" mới phải dán lại chữ O sau khi TL dựa dzô, Có gì thay mặt Persident xin lỗi resort dùm nghe BX, Thiệt là ngại quá đi l001l001l001