Dự đoán lịch visa cho F3

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Dự đoán lịch visa cho F3

bác LIEUVH đâu rồi ,tháng này bác có ăn chay không vậy ,để giải hạn cho f3 chạy nữa chứ, kiểu này lại ngủ quên rồi hay sao vậy, bác làm phép đi nhé ,nếu đến được tháng 9 thì bác sẽ tắm bia thoải mái luôn :100: :100:
Hhehehhe, lieuvh đã xuống tóc cách đây hơn 2 tuần rùi. Cắt cái tóc phải nói là đúng thực là phe húi cua đó, y choang như mấy chú BĐ à nha.

Nhưng có lẽ chưa linh hay sao đó, định xuống tóc thật đó, trọc lóc như đầu con cá lóc nè ...hic ...hic .... :20: :confused: ---> :102:

phiden

Thành viên tích cực

Bác Liểu dâu rồi ,thôi khỏi xuống tóc. lịch vísa chạy qúa chừng luôn rồi ,nghe đâu tới 1tháng 8 đó,chuẩn bị chai thôi anh Liểu ui.

jacknguyen

Thành viên tích cực

bác phiden cho con hỏi bác nghe được thông tin 1/08 ở đâu vậy? bác confirm lại cho mọi người vui nha :)

hunganh123

Thành viên tích cực

Bên vietditru có bạn 2/7/2001 đã nhận thư PV tháng sáu rồi (mẹ bạn mình bên đó điện về nói vậy) . F3 tiến lên . F4 cũng có thủ gởi PV rồi đó .

Chỉnh sửa cuối:

namhoang

Thành viên tích cực

Bên vietditru có bạn 2/7/2001 đã nhận thư PV tháng sáu rồi (mẹ bạn mình bên đó điện về nói vậy) . F tiến lên . F4 cũng có thủ gởi PV rồi đó .
Đây lại tam sao thất bản nữa.Bạn BEHUEHY viết ý :(Mẹ của bạn BEHUEHY phone về nói con của bạn mẹ BEHUEHY có PD2/7/2001 không biết có chính xác không ?).Đừng thành xác định sai văn lúc đầu lại gây hiểu lầm nhé .Thân .
-(BEHUEHY mục sau 22/05 VDT)

hunganh123

Thành viên tích cực

Mình nừng vì F3 tăng nhanh . Điều đó có thể lắm !!! hiểu lầm gì là sao?
Hy vọng tháng này lịch visa tăng đến 1/8/2001 (lich visa 6/2010)

huathanh

Thành viên mới

Anh lieuvh đâu rồi tìm vietditru hoài không thấy .Báo cáo anh hs huathanh(pd:20/07/2001)trước bị nhầm là 22/07/2001 đã nhận giấy mời phỏng vấn vào lúc 9h ngày 10/06/2010 (nhận ngày 19/05/2010)

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Anh lieuvh đâu rồi tìm vietditru hoài không thấy .Báo cáo anh hs huathanh(pd:20/07/2001)trước bị nhầm là 22/07/2001 đã nhận giấy mời phỏng vấn vào lúc 9h ngày 10/06/2010 (nhận ngày 19/05/2010)
:41:, Tin của anh Huathanh thật sự đúng là tin mừng cho F3 nhà mình. Xin chúc mừng gia đình anh. Chúc mừng F3, chạy thật nhanh nhé F3. :)

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

Lâu nay thấy visa F3 dậm chân liền mấy tháng , đến khi chuyển động được thì những con tim F3 đang thắt lại chờ mong từng tháng chưa được dịp vỡ oà sung sướng vì những chuyển động chậm chạp của con tàu F3 này . Chờ mong cho đến ngày đáo hạn visa là một chuyện rồi mong đến ngày nhận thư phỏng vấn ,KSK, rồi phỏng vấn cũng ko dễ dàng gì vậy mà có trường hợp tưởng như đã chạm được tay vào tờ giấy hồng rồi mà bây giờ vẫn tiếp tục cái lộ trình ngóng trông và chờ đợi.
Có một gia đình gần nơi tôi ở tuy ko quen nhưng biết được gia đình đó chuẩn bị đi phỏng vấn ( diện F3) và ngày phỏng vấn cũng đến theo như thông tin của một người quen chơi thân cùng gia đình đó thì được biết quá trình phỏng vấn diễn ra đều ok duy chỉ đến khi viên lãnh sự chỉ vào tấm hình người thân hỏi ai là ba của anh, sau khi được chỉ người đang chống gậy trong ảnh thì viên chức lãnh sự có vẻ trầm ngâm một chút rồi với tay lấy tờ giấy xanh chứ ko phải tờ giấy hồng để trước mặt, ghi nội dung hồ sơ ko cần bổ túc và yêu về nhà chờ họ sẽ gửi thư thông báo .
Thế là điệp khúc chờ được lập lại , chờ bao lâu .... ko biết , tôi và các bạn ai trong chúng ta đều mang một chờ khi chót vận vào thân 2 chữ di dân . Chúc cho gia đình F3 visa cho tháng 07 này sẽ là niềm vui vỡ oà cho sự chờ đợi bấy lâu nay , xin được dự đoán visa F3 cho tháng 07 này là 09/2001 :)

Chỉnh sửa cuối:

luckyseafood

Ban điều hành

Hi gia đình F3/2001, rất đồng cảm với các bạn và trên hết là nỗi vui mừng của tuongvan, một chút ưu tư của dungquangnguyen và của những ai đang chờ đợi đến lượt mình khi cảm nhận lịch visa của F3 tăng lên cho tháng 7/2010.

hong tran qua đây, đi thăm bà con, bè bạn, những người đã, đang làm người bảo lãnh, còn mong mỏi hơn như thế nhiều. Họ mong từng ngày, theo dõi từng bài báo để biết được thành quả công sức mình bỏ ra cho người thân đến khi nào qua được bên này mới thôi.

Thế mới biết, dungquangnguyen đã viết:
tôi và các bạn ai trong chúng ta đều mang một chờ khi chót vận vào thân 2 chữ di dân
xin được sửa lại, xin đừng giận (nhe bạn dungquangnguyen):
tôi và các bạn ai trong chúng ta đều mang một nỗi chờ mong/đợi khi trót mang vào thân 2 chữ di dân
cũng là nỗi niềm chung. Hãy trả ơn người thân dù rằng trong cuộc sống mưu sinh nơi xứ người, họ khó mà tiếp tục dành thêm tình cảm cho ta khi chân ướt chân ráo mới đến vậy.

Hạnh phúc lên và đặt niềm tin vào nước Mỹ nhe các bạn, đôi lúc nó cho ta nhiều hơn ta tưởng, như trường hợp hongtran đó. Đừng quay đầu nhìn lại mà hãy nhìn phía trước để đi trọn cuộc đời.

Hẹn gặp lại nhau tại American Dream.

thanhchi

Thành viên tích cực

F3 CỐ GẮNG CHẠY THẬT XA NHÉ rô đa 2 tháng rồi tàu tốc độ đã đến chuẩn bị lên đường :100:

thanhnv

Thành viên tích cực

F3 CỐ GẮNG CHẠY THẬT XA NHÉ rô đa 2 tháng rồi tàu tốc độ đã đến chuẩn bị lên đường :100:
Bà chủ quán còn không biết về quán làm tiệc thết đãi anh em chiến binh nữa, hehe

jacknguyen

Thành viên tích cực

Xin báo cho mọi người 1 tin HOT: bên VDT đã có người ngày ưu tiên 31/08/2001 phỏng vấn vào ngày 27/07/2010---> Visa Bulletin tháng 7 sẽ tăng ít nhất là 01/09/2001...VUI QUÁ TRỜI ƠI :13:

thanhchi

Thành viên tích cực

không được 1-9- phải tăng đến 15-9 đúng ko bác, em về quán mở hết bia ra để đãi các bác nhớ đến quán em khi nhân được tin hót nhé :100:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

không được 1-9- phải tăng đến 15-9 đúng ko bác, em về quán mở hết bia ra để đãi các bác nhớ đến quán em khi nhân được tin hót nhé :100:
Thôi tăng đến 17/9 luôn đi chị, lúc đó em với chị hùn nhau tắm bia các bác nhà mình, hehehe.

thanhchi

Thành viên tích cực

bác lieuvh đâu rồi ,cố gắng thêm 1 tý nữa thôi là thoải mái tắm bia đấy, em là 13-9 -nhớ đừng bỏ chỗ chạy ra ngoài ,ngồi thiền một tý nữa thôi là được rồi :100:

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

Lâu nay thấy visa F3 dậm chân liền mấy tháng , đến khi chuyển động được thì những con tim F3 đang thắt lại chờ mong từng tháng chưa được dịp vỡ oà sung sướng vì những chuyển động chậm chạp của con tàu F3 này . Chờ mong cho đến ngày đáo hạn visa là một chuyện rồi mong đến ngày nhận thư phỏng vấn ,KSK, rồi phỏng vấn cũng ko dễ dàng gì vậy mà có trường hợp tưởng như đã chạm được tay vào tờ giấy hồng rồi mà bây giờ vẫn tiếp tục cái lộ trình ngóng trông và chờ đợi.
Có một gia đình gần nơi tôi ở tuy ko quen nhưng biết được gia đình đó chuẩn bị đi phỏng vấn ( diện F3) và ngày phỏng vấn cũng đến theo như thông tin của một người quen chơi thân cùng gia đình đó thì được biết quá trình phỏng vấn diễn ra đều ok duy chỉ đến khi viên lãnh sự chỉ vào tấm hình người thân hỏi ai là ba của anh, sau khi được chỉ người đang chống gậy trong ảnh thì viên chức lãnh sự có vẻ trầm ngâm một chút rồi với tay lấy tờ giấy xanh chứ ko phải tờ giấy hồng để trước mặt, ghi nội dung hồ sơ ko cần bổ túc và yêu về nhà chờ họ sẽ gửi thư thông báo .
Thế là điệp khúc chờ được lập lại , chờ bao lâu .... ko biết , tôi và các bạn ai trong chúng ta đều mang một chờ khi chót vận vào thân 2 chữ di dân . Chúc cho gia đình F3 visa cho tháng 07 này sẽ là niềm vui vỡ oà cho sự chờ đợi bấy lâu nay , xin được dự đoán visa F3 cho tháng 07 này là 09/2001 :)
Chào các bác và ACE trong gia đình F3 vậy là lời tiên đoán của em đã thành sự thật rồi :) Chúc cho F3 được đà tăng mạnh hơn trong tháng tới :41:

thanhchi

Thành viên tích cực

lại đến ngày hẹn rồi các bác ơi ,tháng này ko biết nó nhảy được bao nhiêu ngày đây, hôm nay là 26 rồi mà chưa thấy ai mang tin vui lên vậy ta, hay lai ngủ quên rồi, mấy ngày cuối của tháng sao nó qua lâu vậy ,chờ hoài ,đợi mãi mà chưa thấy gì cả ,lại tiếp tục chờ thôi

tuongvan

Đội trưởng CSPA

lại đến ngày hẹn rồi các bác ơi ,tháng này ko biết nó nhảy được bao nhiêu ngày đây, hôm nay là 26 rồi mà chưa thấy ai mang tin vui lên vậy ta, hay lai ngủ quên rồi, mấy ngày cuối của tháng sao nó qua lâu vậy ,chờ hoài ,đợi mãi mà chưa thấy gì cả ,lại tiếp tục chờ thôi
Mấy ngày này sao nó dài quá chị TC ơi, hichic.:(

zero00789

Thành viên tích cực

Chào bạn thanhchi thông thường NVC sẽ send email cho các hồ sơ vào ngày 28,29 mà ,hôm nay 26 thì chưa đâu ,có thể trong ngày mai ,còn chậm lắm thì tối thứ 2 bên vn ,tức là sáng thứ 2 bên mỹ ,ko còn lâu đâu ,còn về lịch visa tăng nhanh hay chậm ,thì đó là dự đoán thôi ,theo mình có thể tăng 1 tuần thôi ,vì vẫn còn 1 số hồ sơ 6.7.8 vẫn đang xếp hàng chờ lấy số thứ tự .Thân chào ,chúc bạn sớm nhận giấy pv trong nay mai .