Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

sebastian

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

Mình giống bạn nè, chỉ có khác mình là 22/07/2002 . Mình ra trường rồi mà không dám đi xin việc làm trong các công ty ( Vì sợ phải kí hợp đồng 5 năm :2:). Chúng ta cùng hi vọng nào!
Bạn cứ đi làm thử đi, chắc ko tới nỗi phải kí hợp đồng 5 năm năm đâu. Mình đi làm chỉ kí hợp đồng 1 năm. Hết hợp đồng rồi lại kí tiếp 1 năm nữa. Nếu giữa chừng xin nghỉ thì ở lại làm thêm 1 tháng để cty sắp xếp nhân sự. Có người gây lộn với sếp xong rồi dọn đồ nghỉ luôn nữa mà :21:

khanhbp

Thành viên mới

chắc lịch của ấn độ cũng là lịch của VN quá!, kakaka, :41::41::41:

khanhbp

Thành viên mới

Ôi có lịch visa rồi, chẳng khác gì lịch ấn độ :24:

cuti

Thành viên tích cực

Mình giống bạn nè, chỉ có khác mình là 22/07/2002 . Mình ra trường rồi mà không dám đi xin việc làm trong các công ty ( Vì sợ phải kí hợp đồng 5 năm :2:). Chúng ta cùng hi vọng nào!
2002 hả? đi làm ký hợp đồng vô tư đi bạn PD 7/2002 thì cầm chắc trong tay phải ăn 2 cái tết nữa ở VN zồi, cứ tự tin mà đi làm đi nha bạn, hiện nay F4 của Mexico là 15 năm theo tui thấy NVC lúc sau này muốn "kéo" VN xuống gần gần với Mexico rồi! tính ra F4 ơ VN bây giờ cũng 11 năm 6 tháng rồi còn gì!!!

Kim Ngan

Thành viên tích cực

2002 hả? đi làm ký hợp đồng vô tư đi bạn PD 7/2002 thì cầm chắc trong tay phải ăn 2 cái tết nữa ở VN zồi, cứ tự tin mà đi làm đi nha bạn, hiện nay F4 của Mexico là 15 năm theo tui thấy NVC lúc sau này muốn "kéo" VN xuống gần gần với Mexico rồi! tính ra F4 ơ VN bây giờ cũng 11 năm 6 tháng rồi còn gì!!!
:20::20::20: Trời ! kiểu này phải đi off dài dài để giải sầu thôi ! Nghe mà rầu quá bạn ơi !

socola 75

Thành viên tích cực
Ðề: Chào bạn oliole thân mến !

Chào Bạn OLIOLE, bạn cứ lo học đi bạn ơi, khi nào đến thì sẽ sẽ đến thôi bạn, bạn càng mong đợi thì càng lâu thêm thôi, bạn còn quá trẻ, tương lai bạn sẽ định cư cùng gia đình bạn mà, đây là thời gian cho bạn hưởng thụ tại quê nhà, ( mình cũng là diện f4 tháng 3/2002 đã completted mình đã đợi 1năm rồi bạn ơi, mình trước bạn vài tháng thôi ) chúc bạn sớm định cư cùng gia đình bạn nhé và yên tâm lo học hành cho tốt. good luck my friend

- cầu xin Thượng Đế ban phước xuống cho Nước Mỹ sớm phục hồi kinh tế, để mấy diện F được sớm đoàn tụ gia đình, tại miền đất hứa l001l001l001:103:

hihiruka

Thành viên tích cực

Mỗi ngày trôi qua...con đều cầu xin cho F4 tăng 2-3 tháng/tháng. Cầu cho nó nhanh nhanh chút vì không đợi được nữa rồi.
Lúc đầu dò visa tháng 1/2011 thì thấy đã sang 2002. Con nhảy dựng lên vì nghĩ chắc h cũng gần đến lúc đi ùi. Thế mà quay sang tháng 2. Nó trở về mốc 2000. Một giây trên đỉnh cao ùi té cái rầm xuống đất. Bùn mún khóc lun.... chẳng bít sao số mình trớ trêu dzậy...:((
Mỗi ngày lên 4r kiểm tra, thấy người ta ghi đã nhận được thư phỏng vấn thấy mà thèm...chỉ chờ đến nhiêu đó thôi mà sao khó khăn quá.
Con F4 2002.