Đà Nẵng - Giao Lưu F2A & F2B!

dangbinh876

Thành viên mới
Hi cả nhà, cho mình hỏi trong này có ACE nào ở ĐN không.
Xem có đông không, làm cái off làm quen nào.

lethimyle1972

Thành viên tích cực
Ðề: Đà Nẵng - Giao Lưu F2A & F2B!

Vậy à,bạn ở đường nào,girl hay boy vậy?

ziz

Support

Chít cha, mình F5 có tham gia được hem các bạn ? :21:

lethimyle1972

Thành viên tích cực

Chị f2b,nhà chị ở Cô Bắc,Triệu Nữ Vương.Chị cũng mới biết trang web này nên vào lang thang cho vui và đọc những kinh nghiệm từ người đi trước cũng thú vị em nhỉ,Em ở đâu?đường nào?

ziz

Support

Hihi, nhà iem ở Núi Thành gần Phan Đăng Lưu đó chị.

langvuon

khoai nướng

Hẹn hò giao lưu đó hả? trả lời dùm Ziz nhé: em í không có tuổi chị à

DucTran

Thành viên mới

Chị f2b,nhà chị ở Cô Bắc,Triệu Nữ Vương.Chị cũng mới biết trang web này nên vào lang thang cho vui và đọc những kinh nghiệm từ người đi trước cũng thú vị em nhỉ,Em ở đâu?đường nào?
Chị Mỹ Lệ thân mến, nếu chị và anh Ziz tổ chức gặp mặt giao lưu thì nhớ thông báo rộng rãi để bà con tham gia ...
Chị ML ở gần tôi lắm ... chỉ cách nhau "cái giậu mồng tơi" thôi.

Chúc chị mọi điều tốt lành và nhanh đoàn tụ ở xứ Mỹ.

P/s: MLe wrote: Trời lâu vậy sao,chị thấy visa giải quyết nhanh mà tưởng khoảng chưa tới 5 năm thôi chứ,hic.Thôi kiểu này hy sinh cho tương lai con thôi.Chị ko biết nữa chỉ biết diện chị là f2b còn vấn đề gia đình thì chị ly hôn trước khi làm giấy tờ 3 năm vậy có ổn không em
Chị cám ơn em nhiều nha.

lethimyle1972

Thành viên tích cực

Hic,rãnh lang thang cho vui vô tình thấy Đà Nẵng vắng quá nên bấm chuông kêu gọi ACE ai rãnh vô tham gia giao lưu càng đông càng tốt,sau này người đi trước giúp đỡ người đi sau hén

ziz

Support

Vây à.em mấy tuổi làm gì?
Đùa chút chứ mình cũng tương đối lớn tuổi rồi, nếu bạn sinh 1972 thì nhỏ hơn mình hơi nhiều (đoán đại nếu sai thông cảm nhen).
Đà Nẵng cũng đông lắm nhưng các bạn ấy hay mắc cỡ nên chưa dám lên tiếng vậy thôi, hy vọng có bạn khuấy động thì topic này sẽ rộn ràng hơn.

lethimyle1972

Thành viên tích cực

Vậy à.Em ola nhưng thấy cũng vắng hoe à,anh chủ động giùm em đi.Dù sao anh cũng lớn hơn và lên đây lâu hơn em mà

Thành

Thích đủ thứ ...

Đùa chút chứ mình cũng tương đối lớn tuổi rồi, nếu bạn sinh 1972 thì nhỏ hơn mình hơi nhiều (đoán đại nếu sai thông cảm nhen).
Đà Nẵng cũng đông lắm nhưng các bạn ấy hay mắc cỡ nên chưa dám lên tiếng vậy thôi, hy vọng có bạn khuấy động thì topic này sẽ rộn ràng hơn.
Mình với đầu cái giề, anh thì nói anh đi kakakak

DucTran

Thành viên mới

Hic,rãnh lang thang cho vui vô tình thấy Đà Nẵng vắng quá nên bấm chuông kêu gọi ACE ai rãnh vô tham gia giao lưu càng đông càng tốt,sau này người đi trước giúp đỡ người đi sau hén
ANH ZIZ và CHỊ MỸ LỆ thân mến, xin hai vị đứng mũi chịu sào cho ACE XNC DN "giao lưu hợp tác" đi nhé.
Vui lòng cho biết số phone để tiện liên lạc ghi danh tham gia.
Còn không thì ... họp mặt 3 người.

lethimyle1972

Thành viên tích cực

Chị mới tham gia diễn đàn này,kinh nghiệm không có sao đại diện được.em nói anh ZIZ giùm chị nha,Mình là đồng hương kêu gọi anh ACE vào tham gia cho gần gũi.Đây là số phone của chị ne :0903917444.Có gì chị ủng hộ tinh thần cho...hihihi

Thành

Thích đủ thứ ...

Chị mới tham gia diễn đàn này,kinh nghiệm không có sao đại diện được.em nói anh ZIZ giùm chị nha,Mình là đồng hương kêu gọi anh ACE vào tham gia cho gần gũi.Đây là số phone của chị ne :0903917444.Có gì chị ủng hộ tinh thần cho...hihihi
kakkaka có gì hú iem với nhen l001

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Anh chủ động giùm em đi. Dù sao anh cũng lớn hơn và lên lâu hơn em. l001l001l001