đừng làm đau máu mũ , ruột rà .

hthaith

Thành viên tích cực
Ðề: đừng làm đau máu mũ , ruột rà .

Ối chài, iem thời đang tu hành ẩn dật mà không ngờ các bác còn nhớ tới nhắc tới nàm iem cảm động khóc suốt từ qua tới giờ. Thành thực cảm ơn các pác, chờ khi nào thành chánh quả iem sẽ cùng tamtuong hầu hạ các pác nhé. :21::21::21:
Cha này mà thành Chánh quả thì Chùa của Chả chắc chỉ nhận toàn "Tín nữ", còn "Thiện nam" cha cho treo bảng....Cấm bén mảng quá!!!
Thôi giờ đi "Cày" đã hẹn các Bác cuối tuần nhen.

vuthangsi

Ban điều hành

Cha này mà thành Chánh quả thì Chùa của Chả chắc chỉ nhận toàn "Tín nữ", còn "Thiện nam" cha cho treo bảng....Cấm bén mảng quá!!!
Bác HTHAITH đã xem tuồng cải lương LAN VÀ ĐIỆP chưa .
Sở dĩ LAN cắt tóc vô chùa tu là vì ĐIỆP phụ tình LAN ,quên lời hẹn ước mà bỏ đi lấy vợ khác .
đau lòng quá, nên LAN mới chọn chốn cữa chùa an dưỡng , để quên đi người tình đen bạc .
Còn ở đây , bác ZIZ nhà mình có ai phụ tình bác đâu , mà sao ZIZ lại đi tu ?????
Mấy anh em ở đây , ai cũng đều có công ăn việc làm cả . những thời gian còn lại , online diễn đàn , đâu chỉ là tư vấn di trú , mà còn có những chia sẽ khác ,trong cuộc sống muôn mặt này .
Vuthangsi chỉ nhắn gởi đến ZIZ như vầy
NICK NAME LÀ ÃO , NHƯNG TÌNH LÀ THẬT ĐÓ .

Chỉnh sửa cuối:

hoang1951

Thành viên tích cực

Vuthangsi chỉ nhắn gởi đến ZIZ như vầy
NICK NAME LÀ ÃO , NHƯNG TÌNH LÀ THẬT ĐÓ .
*tụi nhỏ cũng như già trên mạng bây giờ da số nói rằng :
<<ẢO CÒN HƠN THẬT>>
:1:

Chỉnh sửa cuối:

vuthangsi

Ban điều hành

Mấy bữa nay không thấy bác HTHAITH online .chắc lại bầm dập ,te tua , tê tái , tỉ tê nữa rồi .:20::20::20::20:

hthaith

Thành viên tích cực

Mấy bữa nay không thấy bác HTHAITH online .chắc lại bầm dập ,te tua , tê tái , tỉ tê nữa rồi .:20::20::20::20:
Bầm dập, te tua, tê tái....thì ăn thua gì chứ bác Vuthangsi. Mấy bữa nay....Nát bét rồi Bác ui!!!