đơn DS160 đã submit có thể hủy làm đơn mới đc ko?

nghoang228

Thành viên mới
Chào cả nhà, hiện nay em có 1 vấn đề mong mọi người giúp
Em đã điền lại đơn DS 160 và đặt lịch hẹn pv lần 2, nhưng sau đó trường có gửi cho em một I-20 khác, chi tiết hơn về chương trình học của em ( I-20 trước chỉ ghi Language training)
Bây giờ không thể thay đồi thông tin gì trong DS 160 vì đã submit mất rồi, mọi người có cách nào chỉ em với. Em hủy lịch hẹn, làm lại DS 160 mới, lấy barcode mới thì có ảnh hưởng gì trong hồ sơ không?
Thank you in advance.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: đơn DS160 đã submit có thể hủy làm đơn mới đc ko?

Chào cả nhà, hiện nay em có 1 vấn đề mong mọi người giúp
Em đã điền lại đơn DS 160 và đặt lịch hẹn pv lần 2, nhưng sau đó trường có gửi cho em một I-20 khác, chi tiết hơn về chương trình học của em ( I-20 trước chỉ ghi Language training)
Bây giờ không thể thay đồi thông tin gì trong DS 160 vì đã submit mất rồi, mọi người có cách nào chỉ em với. Em hủy lịch hẹn, làm lại DS 160 mới, lấy barcode mới thì có ảnh hưởng gì trong hồ sơ không?
Thank you in advance.
Em vào trong link sau xem kỹ phần huớng dẫn cách chỉnh sửa, sao lưu mẫu đơn DS-160. Em có thể hủy lịch hẹn PV và chỉnh sửa lại mẫu đơn của mình với thông tin đuợc cập nhật mới nhất truớc khi đặt lịch PV.

Huớng dẫn: http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...ẫu-đơn-xin-Thị-thực-Điện-tử-Trực-tuyến-DS-160