[Phỏng vấn thành công] Đóng tiền Visa

bonty1989

Thành viên mới
Chào anh (chị)!

Cho em hỏi là em đã quá 21 tuổi, truớc khi đi phỏng vấn thì em có xin cứu vớt tuổi và đã được đi phỏng vấn và đã phỏng vấn đậu.

Mà cả nhà em đóng tiền visa (404 $) hết rồi, còn em thì chưa đóng.

Cho em hỏi là đóng tiền visa bằng cách nào? Và em có nhận được visa cùng lúc với gia đình em ko?

Em xin cảm ơn!

bonty1989

Thành viên mới
Ðề: Đóng tiền Visa

Em thấy mấy người khác phỏng vấn đậu thì nhận được tờ giấy màu hồng hướng dẫn các bước và thủ tục nhập cảnh.
Mà nhà em ko nhận được nên xin mấy anh chị có thì cho em xin luôn được ko?

vuthangsi

Ban điều hành

Chào anh (chị)!

Cho em hỏi là em đã quá 21 tuổi, truớc khi đi phỏng vấn thì em có xin cứu vớt tuổi và đã được đi phỏng vấn và đã phỏng vấn đậu.

Mà cả nhà em đóng tiền visa (404 $) hết rồi, còn em thì chưa đóng.

Cho em hỏi là đóng tiền visa bằng cách nào? Và em có nhận được visa cùng lúc với gia đình em ko?

Em xin cảm ơn!
Bạn đã đi phỏng vấn đậu , điều này đồng nghĩa là bạn đã đóng lệ phí visa rồi .
Nếu chưa đóng tiền , bạn không thể được phỏng vấn .
Bạn xem ở đây
Chúng tôi sẽ không tính tuổi theo điều luật CSPA cho tới khi nhận được đơn (bao gồm phí). Tất cả các đương đơn phải có những giấy tờ sau:

1.Mẫu đơn DS230 (phần 1 và 2)
2.Hộ chiếu còn hiệu lực (nếu có) và khai sanh
3.Thư mời phỏng vấn và/hoặc Giấy Chấp Thuận (I-797/I-797C/I-171)
4.Lệ phí không hoàn lại 230 đô la Mỹ sẽ trả tại Lãnh sự (nếu lệ phí này chưa được đóng tại NVC)

syncreation

Thành viên tích cực

nhà mình phỏng vấn được viên chức lãnh sự chấp thuận cho phép nhập cảnh vào Hoa Kỳ và chỉ nhận được tờ giấy màu trắng có ghi những thông tin cần thiết phải chú ý khi đến Mỹ thôi bạn,
giấy hồng mình thấy đóng tiền EMS là có,

bonty1989

Thành viên mới

Bạn đã đi phỏng vấn đậu , điều này đồng nghĩa là bạn đã đóng lệ phí visa rồi .
Nếu chưa đóng tiền , bạn không thể được phỏng vấn .
Bạn xem ở đây
Chúng tôi sẽ không tính tuổi theo điều luật CSPA cho tới khi nhận được đơn (bao gồm phí). Tất cả các đương đơn phải có những giấy tờ sau:

1.Mẫu đơn DS230 (phần 1 và 2)
2.Hộ chiếu còn hiệu lực (nếu có) và khai sanh
3.Thư mời phỏng vấn và/hoặc Giấy Chấp Thuận (I-797/I-797C/I-171)
4.Lệ phí không hoàn lại 230 đô la Mỹ sẽ trả tại Lãnh sự (nếu lệ phí này chưa được đóng tại NVC)

Cảm ơn bạn nhiều.

Tại mình thấy nhà mình ai cũng đóng 404$ lệ phí làm visa còn mình ko có đóng tiền này nên thắc mắc và sợ là ko nhận được visa vì chưa đóng tiền