Đường link mẫu thư gởi Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ hỏi tình trạng hồ sơ (Mục 16) không mở được

nghiamai

Thành viên tích cực
Xin kính chào Ban điều hành Diễn đàn Xuất Nhập Cảnh

Tôi có vào xem các mấu thư/Email của Diễn đàn hướng dẫn, nhưng trong đó đường link mẫu thư gởi Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ hỏi tình trạng hồ sơ (Mục 16) không mở được. Kính báo Ban điều hành việc này và rất mong đươc điều chỉnh sớm.

Xin gởi lời chúc sức khỏe và hạnh phúc đến Ban điều hành và tất cả thành viên trong Diễn đàn Xuất Nhập Cảnh

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Đường link mẫu thư gởi Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ hỏi tình trạng hồ sơ (Mục 16) không mở được

Xin kính chào Ban điều hành Diễn đàn Xuất Nhập Cảnh

Tôi có vào xem các mấu thư/Email của Diễn đàn hướng dẫn, nhưng trong đó đường link mẫu thư gởi Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ hỏi tình trạng hồ sơ (Mục 16) không mở được. Kính báo Ban điều hành việc này và rất mong đươc điều chỉnh sớm.

Xin gởi lời chúc sức khỏe và hạnh phúc đến Ban điều hành và tất cả thành viên trong Diễn đàn Xuất Nhập Cảnh
Hiện nay Lsq không còn nhận thư qua email nũa, đương đơn phải điền mẫu diện tử sau: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?14822-Hướng-dẫn-điền-mẫu-đơn-điện-tử-gửi-LSQ-Hoa-Kỳ

uocmo

Thành viên tích cực
Ðề: Đường link mẫu thư gởi Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ hỏi tình trạng hồ sơ (Mục 16) không mở được

Em chào cả nhà ! Em và Ox muốn viết mail cho LSQ hỏi về tình hình hs của vợ chồng em .Em đã đc hd rồi nhưng em chưa hiể ở mục
:5 Your Name - Family Name & Given Name

Nhập họ và tên của người làm đơn. Lưu ý, nếu người được bảo lãnh chính tự làm đơn này thì phần câu hỏi số 2 và câu này là một.
- Family name: Họ
- Given name: Tên
Có phải là nếu vợ chồng em thuê ls làm giấy tờ cho tụi em bên mỹ thì mình điền tên họ vô mục này hay sao ah ?Hay là người viết mẫu from này . Em không hiểu lắm mong A/c hd giúp e.Thanks A/c nhiều

vuthangsi

Ban điều hành

Em chào cả nhà ! Em và Ox muốn viết mail cho LSQ hỏi về tình hình hs của vợ chồng em .Em đã đc hd rồi nhưng em chưa hiể ở mục
:5 Your Name - Family Name & Given Name

Nhập họ và tên của người làm đơn. Lưu ý, nếu người được bảo lãnh chính tự làm đơn này thì phần câu hỏi số 2 và câu này là một.
- Family name: Họ
- Given name: Tên
Có phải là nếu vợ chồng em thuê ls làm giấy tờ cho tụi em bên mỹ thì mình điền tên họ vô mục này hay sao ah ?Hay là người viết mẫu from này . Em không hiểu lắm mong A/c hd giúp e.Thanks A/c nhiều
THƯ NÀY LÀ NGƯỜI ĐƯỢC BẢO LẢNH ,TỨC LÀ BẠN ĐỨNG ĐƠN GỞI CHO lsq HOA KỲ,bạn theo hướng dẩn đường link mà anh THÀNH đã trả lời ở trên cho bạn đó .
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?14822-Hướng-dẫn-điền-mẫu-đơn-điện-tử-gửi-LSQ-Hoa-Kỳ
Mục số 5 ,bạn ghi tên bạn giống như mục số 2 .
Điền đơn gởi LSQ tại đây
http://hochiminh.usconsulate.gov/contact/ivinquiries.html
việc điền đơn gởi LSQ ,BẠN NÊN TỰ LÀM LÀ TỐT NHẤT .
Khi có hồi báo bạn sẽ nhận được ngay , chủ động trong công việc của mình .

uocmo

Thành viên tích cực

Thanks bạn nhiều .ox mình sẽ gởi thư cho LSQ .Em Chúc sức khoẻ cả nhà