em muốn đi lính mà nó ko cho anh VHA08 ơi

nguyenthienthanh

Thành viên mới
cứ nghĩ là xin vào lính là nó đưa đi huấn luyện ko thôi, ai ngờ nó quăng cho bài test nhìn ko biết gì hết,mò làm được có 13 điểm, hic. Anh VHA08 anh có biết chỗ nào có requite military usarmy người việt ko anh ? em nghe nói nếu biết chỗ người việt làm thì mình sẽ làm việc dễ hơn và mình sẽ nhận đầy đủ những quyền lợi .em đang ở cali, em thích đi lính quá mà nó làm khó quá.Nếu anh có quen hay biết người làm tuyển lính thì anh giúp em được ko anh ?em hâm mộ lính mỹ và thật sự em muốn làm nghề đó .Nếu được anh giúp em nhé

langvuon

khoai nướng
Ðề: em muốn đi lính mà nó ko cho anh VHA08 ơi

cứ nghĩ là xin vào lính là nó đưa đi huấn luyện ko thôi, ai ngờ nó quăng cho bài test nhìn ko biết gì hết,mò làm được có 13 điểm, hic. Anh VHA08 anh có biết chỗ nào có requite military usarmy người việt ko anh ? em nghe nói nếu biết chỗ người việt làm thì mình sẽ làm việc dễ hơn và mình sẽ nhận đầy đủ những quyền lợi .em đang ở cali, em thích đi lính quá mà nó làm khó quá.Nếu anh có quen hay biết người làm tuyển lính thì anh giúp em được ko anh ?em hâm mộ lính mỹ và thật sự em muốn làm nghề đó .Nếu được anh giúp em nhé
"Nó" nào mà dám cho em đi lính khi test chỉ được 13 điểm. Nếu em ở Orange County thì có nơi để test thử và ăn theo là dịch vụ dạy bao đậu lấy điểm cao. Có điểm cao mới có thể chọn ngành và binh chủng mình thích, mà cũng còn tùy theo sức khỏe mình nữa.
Nhưng quy định diễn đàn này không được phép làm môi giới cho những dịch vụ kiếm tiền, nên em có thể tự tìm hiểu vậy.

nguyenthienthanh

Thành viên mới

Anh langvuon ơi.Em thật sự cần sự giúp đỡ của anh.Nếu anh biết thì anh chỉ em đi anh,em nghĩ không sao đâu vì em thật sự cần sự giúp đỡ và anh thì biết đường để chỉ cho em.Nick yahoo em là thienthanhangel450 và skype là aishite2012 , anh pm cho em số đt của anh để em gọi nhé.Em thật sự thích đi lính, mong anh giúp em.
Em đã gửi tn đến hộp thư của anh,nếu anh nhận được mong anh trả lời em.

nguyenthienthanh

Thành viên mới

em đã tìm đủ mọi cách rồi mà không được cho đến khi em gặp anh langvuon,Em đang mong tin anh lắm, anh giúp em nhé .Em thật sự muốn đi lính , mong anh giúp em.

langvuon

khoai nướng

em đã tìm đủ mọi cách rồi mà không được cho đến khi em gặp anh langvuon,Em đang mong tin anh lắm, anh giúp em nhé .Em thật sự muốn đi lính , mong anh giúp em.
Đã trả lời qua pm rồi đó, cũng không tốn kém nhiều như em nghĩ đâu.

nguyenthienthanh

Thành viên mới

em đã đọc tn của anh.Cám ơn anh nhiều lắm.Tạ ơn Chúa.

langvuon

khoai nướng

em đã đọc tn của anh.Cám ơn anh nhiều lắm.Tạ ơn Chúa.
Em ở San Jose thì xa quận Cam lắm, thế thì cũng không giúp được gì rồi. Hãy chờ đợi những anh chị hiểu biết nhiều như anh Yenbui, Phuthohoa, Vha08, Mi&fa, F4ChoDaiCo và còn nhiều anh chị khác nữa sẽ giúp em nhé.
Thân ái

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Bạn register trang website này thử xem.
http://www.militarydraftregistration.com/?gclid=CI2Gosm757ACFUcHRQodGRaSzw

Hoặc là bạn đến văn phòng này hỏi xem thủ tục nhé.
5353 ALMADEN EXPRESSWAY, STE. 33, ALMADEN PLAZA
SAN JOSE, CA 95118
408-265-1500

The ASVAB tests cover General Science, Arithmetic Reasoning, Word Knowledge, Paragraph Comprehension, Numerical Operations, Coding Speed, Auto and Shop Information, Mathematics Knowledge, Mechanical Comprehension and Electronics Information. You need to score at least a 31 to pass.

The ASVAB is usually given in schools by test administrators from the federal government. Schools determine where and when the ASVAB will be given. See your academic advisor for more information, or if you’re not currently in school, contact your local recruiter.

nguyetts

Thành viên tích cực

Chao Aishite2012 ,toi khong biet gi ve linh My , nhung re lon cua toi nguoi My ,la linh,cu cuoi thang no di training linh ,chinh cua no lam benh cung cap mau cho linh .No lam trong trai linh Columbus ,Geogia thuong cho vc toi vo trai linh choi .Noi la trai linh chu no to rong hon TP HCM gap may lan .Benh vien , truong hoc ,sieu thi vv... deu o trong do .Dau thang 7 no di training ben Texas 2 tuan .Vai hang ban biet ,ca dong ho no deu la linh ,chu ,bac cua no da tung tham chien o VN .Ban vo linh di ,thay ki luat , va long nhan dao tuyet voi cua linh .Chao than ai .

nguyenthienthanh

Thành viên mới

cháu cũng muốn đi lắm để nó trainning em từ đầu nhưng điểm của cháu ko đủ chú nguyets ơi.các anh chị có cách nào hay biết chỗ nào dạy mình để mình cao điểm để đậu vào lính thì bày em với.Các anh chị nào có cách xin gửi tn vào nick em trên diễn đàn này nhé.cám ơn các anh chị

nguyetts

Thành viên tích cực

Chao chau ,co cho dia chi mail chau lien lac thu coi Rick Lumzy [ricklumzy@gmail.com ] .Vo linh huong moi quyen loi .Chau co su dung facebook , chau mo ra thay trung tam tiep mau trong linh no quy mo lam ,facebook cung la ricklumzy Chao chau .

ASVAB Practice Test

Armed Services Vocational Aptitude Battery (ASVAB) là thi kiến thức phổ thông của học sinh lớp 10 - Cháu không ôn bài thì làm sao mà làm đựơc. Còn nữa căn bản Anh ngữ cháu cũng phải biết - Lúc huấn luyện ở quân trừơng, cháu mà không nghe đựoc mệnh lệnh thì sẽ bị phạt và làm vạ lây tới cả đồng đội - Ngoài chiến trừơng không hiểu cấp trên nói gì thì sẽ hại chết người.

Đi học Anh văn 1 thời gian, nếu vẫn còn ý định đi lính Mỹ lúc đó đăng ính vẫn chưa muộn - Hoặc đăng lính trứoc rồi vào college học học xong mới quay lại đi lính