f4 tháng 5/2001 những người xui nhất !!!!

phongtrương

Thành viên mới
Xin chào cả nhà XNC !gần một năm mình không viết bài, nhưng ngày nào cũng đọc bài của các bạn .
phải nói là quá "quải" khi lịch f4 tháng 5/20001 đứng lien tục 3 tháng ,còn phải đóng thêm đủ thứ tiền .....
mọi người từ bạn bè , bà con nhìn mình với con mắt ba xạo!!! cứ hẹn tháng này ,tháng sau .....cho đến nay là
trên 2năm kể từ ngày ấy (ngày lịch lùi 2 năm ).thất nghiệp từ đó,ở nhà mướn từ đó........Ừ thì là hoàn cảnh chung mình cũng biết ,nhưng mà chưa ai xui bằng F4 tháng 5/2001:20::20::20::20:

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: f4 tháng 5/2001 những người xui nhất !!!!

Xin chào cả nhà XNC !gần một năm mình không viết bài, nhưng ngày nào cũng đọc bài của các bạn .
phải nói là quá "quải" khi lịch f4 tháng 5/20001 đứng lien tục 3 tháng ,còn phải đóng thêm đủ thứ tiền .....
mọi người từ bạn bè , bà con nhìn mình với con mắt ba xạo!!! cứ hẹn tháng này ,tháng sau .....cho đến nay là
trên 2năm kể từ ngày ấy (ngày lịch lùi 2 năm ).thất nghiệp từ đó,ở nhà mướn từ đó........Ừ thì là hoàn cảnh chung mình cũng biết ,nhưng mà chưa ai xui bằng F4 tháng 5/2001:20::20::20::20:
Nhậu xã xui đi anh Phong Trường ơi! để tốp sau có chớn chạy cho nhanh. Lâu quá AE nhắc anh hoài nay mới thấy xuất hiện.

Chỉnh sửa cuối:

phongtrương

Thành viên mới
Ðề: f4 tháng 5/2001 những người xui nhất !!!!

Chào DPQ !!! nghe nói bạn đi hồi tháng 02/2013 rồi mà ,cho gởi lời thăm tất cả ACE trong hội "xức dầu gió " nha , nhớ nhiều lắm chắc hôm nào mình "họp" một bửa chúc mừng những người xui nhất XNC ....