Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.

ptvienna08

Thành viên tích cực
Ðề: Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Có rồi đó nhe, Thiên Phương phải hong ? :)
yeah, chú Thành ơi, con gọi được rồi, con cám ơn chú nhiều thiệt nhiều :), hoá ra gọi trên Skype thì họ trả lời y như chú viết, còn gọi bằng điện thoại thường thì họ trả lời kiểu khác, hehe, giờ thì con ko lo nữa, lâu lâu con lại gọi "phá" :D Con cám ơn chú lần nữa, hì.

Thành

Thích đủ thứ ...

yeah, chú Thành ơi, con gọi được rồi, con cám ơn chú nhiều thiệt nhiều :), hoá ra gọi trên Skype thì họ trả lời y như chú viết, còn gọi bằng điện thoại thường thì họ trả lời kiểu khác, hehe, giờ thì con ko lo nữa, lâu lâu con lại gọi "phá" :D Con cám ơn chú lần nữa, hì.
hehehe phá là ăn đòn :) Nếu có rãnh thì gọi check hồ sơ giúp cho bà con nhe :41:

PhienDa

Thành viên mới

cho Diepdiep đăng ký gọi NVC bằng skype với nhé, nick của minh là :diep.thai.tuyen.an-mlcr

nhờ add giúp mình với , cám ơn diền đàn nhiều
cho DiepDiep hỏi, em đã đăng ký rồi, thấy có NVC trong List danh sách Skype của em rồi, nhưng sao nick NVC đen thui, có lẽ chưa được hay sao, và bấm call thư cũng chưa được, mong ACE hổ trợ với, DiepDiep cám ơn nhiều.

Thành

Thích đủ thứ ...

cho DiepDiep hỏi, em đã đăng ký rồi, thấy có NVC trong List danh sách Skype của em rồi, nhưng sao nick NVC đen thui, có lẽ chưa được hay sao, và bấm call thư cũng chưa được, mong ACE hổ trợ với, DiepDiep cám ơn nhiều.
Đã add nick diepan - khanh hoa, xem lại thử xem nhé. :)

thỏ ngọc

Thành viên tích cực

Chào anh chị,anh chị thân mến anh chị cho e tham gia topic này với ạ,nick sky của e là kim_hoa1987 ,nhờ anh chị add nick của e dùm ạe cảm ơn anh chị ạ

quanghuycuc

Thành viên tích cực

Nhờ anh chị add nick mình với để sử dụng skype ,Cám ơn anh chị nhiều .Nick cũa mình quanghuycuc.

sun_crystal_89

Thành viên mới

cho minh 1 ve voi nicksky cua minh la : sun_crystal_89 cam on nhiu chuc ngay tot lanh

hoatimbattu

Thành viên tích cực

Xin cho em hỏi là sao lần nào em gọi để kiểm tra hồ sơ cũng vào Voicemail hết vậy ... Có phải lượng truy cập nhiều quá hay có người đang gọi nên em bị chuyển qua voicemail trong skype phải không ạ ...
Nick của em là : le_hang486
Em xin cám ơn nhiều lắm:)

tulip

Thành viên mới

Chào anh chị, anh chị vui lòng add nick skype: nguyenvuhanthuong83 để em tham gia với ah,xin cám ơn nhiều.

Hotheart59

Thành viên tích cực

Tôi cũng đã sử dụng skype để gọi cho NVC , tính là để vừa kiểm tra HS của mình và kiểm tra theo yêu cầu của một số ACE trên diễn đàn, vả lại cũng là cách để làm quen với tiếng Anh giọng Mỹ. Nhưng vì trình độ có hạn nên có một số cuộc thọai thông qua các ví dụ của A.Thanh cũng có thể nghe và đóan chữ được, còn lại một số thì mù tịt vậy nên tính hỏi A.Thanh cách nào để đưa đọan ghi âm hội thọai không hiểu được lên diễn đàn để nhờ Anh, Sebatien hoặc các ACE khác dịch dùm?
Thân,

SoNy

Thành viên tích cực

Nhờ các anh chị add nick skype giúp : sonydiep.
Xin cám ơn.

khoa0639

Thành viên tích cực

nick em là : khao.pham

nhờ chị add vào dùm em.cảm ơn anh chị nhiều lắm

wonyoo

Thành viên tích cực

Xin các anh chị add nick cho e với , nick skype của em là sonnyzhanshan , xin cảm ơn các anh chị nhiều

gialanhmh

Thành viên tích cực

Xin chào BDH diển đàng XNC
chào bạn Thành,bạn vui lòng add nick của mình vào Skype để sử dụng
nick mình: gialanhmh
xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:

xin mời các bạn: gialanhmh, sonnyzhanshan, khao.pham, sonydiep, nguyenvuhanthuong83, quanghuycuc sử dung Skype để liên lạc với NVC.

Xin cáo lỗi đã chậm trễ.

truc_ngo

Thành viên tích cực

AC add nick dùm e với : truc_ngo90
thanks

AC ỏi ! Add nick dùm bexinh voi , Em không biết cách đang ký ... Có cần Email không vậy AC ?
Email : bexinh2101993@yahoo.com
Username : bexinh
nho AC đang ký dùm , cảm ỏn AC nhiều lam

AC oi ! Em đã đang ký đuoc Skype rồi
Username : bexinh73
nhưng khg biết cách Add nick và NVC nên khg biết cách gọi , dùng skype có thể gọi vào cho ĐT để bàn , di động không vậy AC ? mình khg hiểu nho AC chỉ dẫn dùm , cảm on AC nhiều lam

truc_ngo

Thành viên tích cực

bạn bé xinh ơi cho mình hỏi đăng ký skype như thế nào vậy, mình cứ tưởng viết nick vô là AC đăng ký dùm chứ, mình cũng ko hiểu cách gọi đó như thế nào hay có cần cài đặt gì ko
Nhờ AC chỉ dùm
thanks

bạn bé xinh ơi cho mình hỏi đăng ký skype như thế nào vậy, mình cứ tưởng viết nick vô là AC đăng ký dùm chứ, mình cũng ko hiểu cách gọi đó như thế nào hay có cần cài đặt gì ko
Nhờ AC chỉ dùm
thanks
Mình đang ký = ĐT Iphone trong đó có Icon ghi chữ Skype vào đang ký đỏn giãn lam nhưng chưa biết cách , đang tìm AC nào giúp mình Add nick và nick của NVC nên chưa gọi đuoc

Status
Không mở trả lời sau này.