Giấy xanh lè bổ túc.help me

haphuoc

Thành viên mới
Mình pv bị giấy xanh.yêu bổ sung timeline của vợ tôi.Vậy bà Xã tôi về VN đi bổ sung với tôi luôn đc kg? Được, thì tình trạng như thế nào, có lợi hay bất lợi. Dù sao thì Tết nào bà Xã tôi cũng về chơi.Lần này về sớm hơn cũng chẳng sao. Xin ACE chia sẽ dùm.Cám ơn rất nhìu

redriver77

Thành viên tích cực
Ðề: Giấy xanh lè bổ túc.help me

Mình pv bị giấy xanh.yêu bổ sung timeline của vợ tôi.Vậy bà Xã tôi về VN đi bổ sung với tôi luôn đc kg? Được, thì tình trạng như thế nào, có lợi hay bất lợi. Dù sao thì Tết nào bà Xã tôi cũng về chơi.Lần này về sớm hơn cũng chẳng sao. Xin ACE chia sẽ dùm.Cám ơn rất nhìu
Hi bạn, thường thì bổ túc hồ sơ thì chỉ 1 người là đương đơn chính đi thôi, theo mình nếu hs bổ túc của bạn đầy đủ chứng cớ thuyết phục thì sẽ nhận giấy hồng thôi. Thân chào.

haphuoc

Thành viên mới

xin cám ơn bạn.Khi PV mình kg rớt mới là chuyện lạ, VCLS hỏi Vợ mình về VN mấy lần, trả lời 4. Nhưng mình lại kg nhớ năm 2006 bà Xã mình về 2 lần vậy tổng cộng là 5 lần, mình đáp là 4 lần.hihihi thiệt tình bó chiếu luôn

baophan

Cựu Ban điều hành

Qua trường hợp của bạn haphuoc xin phép được hỏi các AC trong Ban ĐH và CTV là những trường hợp hồ sơ bảo lãnh diện Vợ Chồng có nên làm sẵn Timeline trước khi phỏng vấn ? Nếu làm Timeline trước như vậy thì baophan thấy cũng có lợi như là dễ dàng nhớ các sự kiện giữa 2 vợ chồng (quan trọng là thời gian quen và yêu nhau trước khi kết hôn) khi vào phỏng vấn cũng tốt và nếu như có yêu cầu bổ túc Timeline thì cũng không mất thời gian và lo lắng.. Xin ý kiến của các Anh chị. Xin cám ơn.