Gui anh lieuvh!

Em hay vào trang web và rất thích diễn đàn XNC của mình, các anh chị rất nhiệt tình và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi người với tinh thần vô vụ lợi. Là thành viên mới nên em không có nhiều kinh nghiệm về lĩnh vực XNC nên chẳng thể giúp gì nhiều cho diễn đàn. Tuy nhiên do đang làm việc trong lĩnh vực xuất bản sách, em có thể post bài vào mục "gửi lời cho gió" để các ACE có thể đọc cho vui. Mục này em thấy anh lieuvh hình như là chủ soái thì phải, vậy xin phép "đại huynh" cho em tham gia vào mục này với nghe. Mỗi tuần em sẽ post vài bài cho mọi người đọc cho vui. Có điều em không biết cách chèn hình minh hoa cho bài viết vào bằng cách nào. Anh giúp em với nghe!

P.S: Hình anh chị họp mặt hôm 13/6 vui quá nhỉ? Và anh lieuvh đúng là cười tươi như hoa

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Gui anh lieuvh!

Chào mừng thaomy đã tham gia cùng ACE diễn đàn XNC, sẵn đây post cái Video hướng dẫn đưa hình vô bài viết luôn nhe:
[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/J_1OeSQWUPo&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/J_1OeSQWUPo&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]​

Liệu

Cựu Ban điều hành

Em hay vào trang web và rất thích diễn đàn XNC của mình, các anh chị rất nhiệt tình và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi người với tinh thần vô vụ lợi. Là thành viên mới nên em không có nhiều kinh nghiệm về lĩnh vực XNC nên chẳng thể giúp gì nhiều cho diễn đàn. Tuy nhiên do đang làm việc trong lĩnh vực xuất bản sách, em có thể post bài vào mục "gửi lời cho gió" để các ACE có thể đọc cho vui. Mục này em thấy anh lieuvh hình như là chủ soái thì phải, vậy xin phép "đại huynh" cho em tham gia vào mục này với nghe. Mỗi tuần em sẽ post vài bài cho mọi người đọc cho vui. Có điều em không biết cách chèn hình minh hoa cho bài viết vào bằng cách nào. Anh giúp em với nghe!

P.S: Hình anh chị họp mặt hôm 13/6 vui quá nhỉ? Và anh lieuvh đúng là cười tươi như hoa
Xin chào bạn, diễn đàn XNC rất vui mừng được bạn tham gia với diễn đàn :41::41::41: Lieuvh chỉ là 1 thành viên mà thôi, hổng dám nhận là chủ soái của topic này đâu ...hehehehhe..... Diễn đàn XNC luôn mong nhận được sự tham gia và đóng góp của các ACE.

Về mục "Nhật ký & gửi lời cho gió" lieuvh chỉ đóng góp 1 chút và các bài này đều được lieuvh copy từ các nguồn có sẵn trên internet mà thôi, chứ hổng có "sáng tác" hay "ho ra văn, thở ra thơ" đâu ...khì ...khì ...

Rất hoan nghinh bạn tham gia và post bài trong mục này và tất cả các mục khác nhá.:41::41::41:

Chúc bạn và gia đình sức khoẻ và bình an.

Anh Thành: Cám ơn anh Thành rất nhiều vì đã hướng dẫn thaomy rất chi tiết cách post hình vào bài viết. Thaomy làm đúng các bước như anh đã chỉ nhưng không hiểu sao hình ảnh chui tọt vào bài viết nhưng lại không có được chức năng "phóng to, thu nhỏ" như của anh đã làm :confused::114: Không biết thaomy làm sai chỗ nào nhỉ? :43:

Anh Lieuvh: Những bài viết em post lên đây là "sản phẩm", "là những đứa con tinh thần" của công ty em đấy. Hì, hì... Những bài này tụi em mua bản quyền và dịch lại từ sách do chính mục sư Steve Goodier - người mê viết sách hơn là làm mục sư :) - viết và xuất bản. Em rất vui nếu những bài viết này giúp mọi người xả stress được phần nào :)

Thành

Thích đủ thứ ...

Anh Thành: Cám ơn anh Thành rất nhiều vì đã hướng dẫn thaomy rất chi tiết cách post hình vào bài viết. Thaomy làm đúng các bước như anh đã chỉ nhưng không hiểu sao hình ảnh chui tọt vào bài viết nhưng lại không có được chức năng "phóng to, thu nhỏ" như của anh đã làm :confused::114: Không biết thaomy làm sai chỗ nào nhỉ? :43:
Chào thaomy, làm như vậy là chính xác rồi, hiện tại chức năng phóng to, thu nhỏ đang được để chế độ tự động, sau khi post hình vào mình chỉ cần bấm vào hình, thì hình sẽ được phóng to. :)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chào các bác chủ xị của Xuatnhapcanh.com,

Công nhận các bác hết sức thoải mái, tận tình và rất cởi mở. Mà "vừa cởi vừa mở" mới ác chứ. Hehehe!!!
Cái vụ quay video hướng dẫn đúng là độc chiêu, có cái xem hơi bị "chóng mặt" chút xíu, hihi.
Xuatnhapcanh.com có các bác làm chủ xị thật tuyệt vời. Rất cảm ơn vì những gì các bác đã đem đến cho mọi người.

Chúc các bác luôn dành được những tình cảm tốt đẹp của các khách thập phương ghé thăm và giữ được phong thái này.

:41::41::41: