[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K2 - HCM2018679055

Bùi Đức Giang

Thành viên mới
Con gái mình (16 tuổi) thuộc diện đi theo mẹ (diện K1). Hiện mẹ và em (K2) đã ở bên Mỹ, còn con gái do phải uống thuốc nên ở lại.
Hôm 21/9 Chợ Rẫy trả hồ sơ sk, 26/9 tới LSQ thì họ không cấp visa và nói rằng hồ sơ hết hạn do thòi hạn đã quá 1 năm (con mình uống thuốc 9.5 tháng, thử đàm trước 2 tháng, thử đàm sau 2 tháng). Có bạn nào đã bị từ chối Visa trong trường hợp này chưa. Giờ muốn xin cấp Visa thì làm thế nào, các bạn tư vấn giùm. Cảm ơn các bạn nhiều!

Bùi Đức Giang

Thành viên mới
Mình nhờ các anh chị trong Diễn đàn giúp...
Do không biết đăng vào đâu, vì gấp quá (thứ 6 này 24/8 phỏng vấn rồi) nên đăng vào mục này (Visa của con gái mình cũng dạng K2)
Khi đăng ký địa chỉ nhận Visa (bắt buộc), họ gửi cho tờ DS-260, không biết việc đăng ký đã thành công chưa. Cám ơn các bạn nha!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Do không biết đăng vào đâu, vì gấp quá (thứ 6 này 24/8 phỏng vấn rồi) nên đăng vào mục này (Visa của con gái mình cũng dạng K2).
Khi đăng ký địa chỉ nhận Visa (bắt buộc), họ gửi cho tờ DS-260, không biết việc đăng ký đã thành công chưa. Cám ơn các bạn nha!
Chào Bùi Đức Giang,
Bạn cần cho tôi biết số Case Number HCM của hồ sơ này. Rồi sẽ được giúp.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Do không biết đăng vào đâu, vì gấp quá (thứ 6 này 24/8 phỏng vấn rồi) nên đăng vào mục này (Visa của con gái mình cũng dạng K2).
Bạn xem hướng dẫn để biết mình đã thực hiện đúng hay chưa? ở đây:

http://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-dang-ky-da-ch-giao-nhn-visa-online.29351/

Bùi Đức Giang

Thành viên mới
Cám ơn các bạn nhé, nay con gái mình đã phỏng vấn thành công, chỉ chờ có hồ sơ sức khoẻ là nhận visa

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cám ơn các bạn nhé, nay con gái mình đã phỏng vấn thành công, chỉ chờ có hồ sơ sức khoẻ là nhận visa.
BQTdiễn đàn chúc mừng con gái bạn đã phỏng vấn thành công. Thời gian sắp tới lên đường được nhiều may mắn, mọi việc luôn thuận lợi, suôn sẻ, mau chóng hòa nhập cuộc sống mới, và nhất là thành công trên quê hương thứ hai của mình.