[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2018525020*

Thanh tran

Thành viên mới
Dạ em cám ơn chị nhieu ... vậy là mình cần phải đợi giấy họ gửi về nộp giấy lệ phí visa phải ko ạ ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em cám ơn chị nhiều ... vậy là mình cần phải đợi giấy họ gửi về nộp giấy lệ phí visa phải không ạ?
Trước mắt bạn cứ đóng lệ phí mở hồ sơ 120$ trước đi, khi nào NVC thông báo cho đóng lệ phí visa 325$ thì đóng tiếp.

Thanh tran

Thành viên mới
Chị ơi cho em hỏi cái này được không ạ . Nếu mình muốn hỏi nvc về khoảng bao lâu là mình có giấy đóng tiền visa thì mình cần làm thế nào ạ ?

Thanh tran

Thành viên mới
Da em cám ơn chi nhiêu ... Chuc chị và mọi người một năm mới an khang thinh Vượng và có nhiều thành công trong cuộc sống .

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em cám ơn chị nhiều ... Chúc chị và mọi người một năm mới an khang thịnh vượng và có nhiều thành công trong cuộc sống.
Cám ơn những lời chúc tốt lành đầu năm của bạn. Chúc bạn sang năm mới 2018 vui vẻ, hạnh phúc, và nhất là hồ sơ di trú luôn được thuận lợi, suôn sẻ, để sớm được xuất cảnh, định cư đoàn tụ với gia đình.

Thanh tran

Thành viên mới
Em cám ơn dien dan va anh chị da giúp do em trong thoi gian qua .. vợ em bậy giờ đã có ngày phỏng vấn rồi ạ ..

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em cám ơn dien dan va anh chị da giúp do em trong thoi gian qua .. vợ em bậy giờ đã có ngày phỏng vấn rồi ạ ..
Chúc vợ bạn thời gian sắp tới phỏng vấn thành công, được cấp visa để sớm xuất cảnh định cư đoàn tụ cùng gia đình.
P/s: Bạn cần lưu ý điều này, khi post bài cần phải có dấu đầy đủ.

Thanh tran

Thành viên mới
Dạ em cám ơn chị . Chị ơi cho em hỏi giấy tờ đi phỏng vấn là mình cần Chuẩn bị giấy tờ gì vậy chị .. chị cho em hỏi nhà mình có văn phòng việt nam không ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em cám ơn chị. Chị ơi cho em hỏi giấy tờ đi phỏng vấn là mình cần chuẩn bị giấy tờ gì vậy chị .. chị cho em hỏi nhà mình có Văn phòng Việt Nam không ạ?
Thường trong thư mời phỏng vấn LSQ có phần yêu cầu giấy tờ mang theo lúc phỏng vấn. Vợ bạn cứ theo đó mà thực hiện, vậy là được rồi.
Ngoài ra bạn xem thêm hướng dẫn ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-sap-xp-h-so-phng-van-moi.29318/
Diễn đàn không có văn phòng ở Việt Nam, chỉ là chia sẻ kinh nghiệm, giúp tư vấn, hướng dẫn cho các thành viên về hồ sơ di trú của mình mà thôi.
Mà hồ sơ của vợ bạn đã có thư mời phỏng được vậy là tốt rồi, không còn vấn đề gì nữa cả. Chỉ cần khi phỏng vấn vợ bạn cố gắng tập trung, bình tĩnh, lắng nghe thật kỹ những câu hỏi của Viên chức LSQ, trả lời một cách trung thực, vậy là được rồi. Nói chung diện bảo lãnh vợ chồng họ hỏi cũng tương đối chứ không khó lắm đâu. Hy vọng là vợ bạn sẽ phỏng vấn thành công, được cấp visa. Yên tâm đi không vấn đề gì đâu.