hồ sơ du học

uocmo

Thành viên tích cực
Chào A/c trong diễn đàn.A/c cho em hỏi là em hoc trung cấp điều dưỡng tại trường Hồng Đức,em muốn làm hồ sơ đi du hoc không biết trung cấp có làm được không ah?Xin A/c hướng dẫn giúp e.E thanks

Ðề: hồ sơ du học

Em đang có hồ sơ bảo lãnh diện hôn thê/phu, như vậy chỉ vài tháng nữa là có tên đi Mỹ, vậy muốn đi du học làm gì cho tốn tiền.

uocmo

Thành viên tích cực

Chào A/c .Dạ em hỏi cho dứa em vừa mới tốt nghiệp lớp 12 xong đang học năm thứ 1 Trung cấp dược ah,còn em đau có làm diện hôn thê /hôn phu đâu ah.Mong A/c tư vấn cho em với ah

Chào A/c trên diễn đàn .E có một số thắc mắc mong A/c giúp e.E và ox em đã mở hồ sơ theo diện vợ chồng được 3 tháng rồi .Tui em quen nhau và đi đến hôn nhân là do dì ruột của em giới thiệu,dì em cũng ở gần ox em tại Hoa kì .nhưng sau khi tui em cưới rùi thì ox em chuyển về ở chung nhà với gia đình dì em lun .Trong giấy tờ I130 chồng e có khai là khi người được bảo lãnh sang mỹ thi ở cùng địa chỉ với dỉ ruột em và cũng là địa chỉ chồng em đang sống hiện nay .Nhưng em nghe nói khi minh khai là có người trong gia đình giới thiệu làm mai mối thì LSQ hay nghi ngờ là này nọ lắm .Rồi vợ chồng em lại ở chung với dì nữa ko biết có bất tiện gì ko ah ?A/c nào gióng trường hợp em hoac biết tư vấn giúp em với .Em thanks ah
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?p=77133#post77133

Vậy câu hỏi ở trên do em hỏi hay là 1 người khác

uocmo

Thành viên tích cực

Chào A/c ah .Câu hỏi về diện vợ chồng là em hỏi cho chị em đang chờ chấp nhận hs.Còn câu hởi thứ hai là cho em họ của em đang theo học dược tại trường Hồng Đức .Một nick name em đăng nhập hỏi cho tiện chứ không cùng một người hỏi đâu ah.Mong a/c tư vấn giúp e.E thanks

Em muốn tiếp tục học điều dưỡng thì điền đơn xin học vào cao đẳng cộng đồng. Muốn học ở thành phố, tiểu bang nào là do em lựa chọn.

Đăng ký thành viên ở xuatnhapcanh.com không mất nhiều thì giờ. Dùng chung một tên dễ gây hiểu lầm.

uocmo

Thành viên tích cực
Ðề:cám ơn chú VH08

Con cám ơn chú VH08 nhiều .Lúc trươc chị con lập tk này hỏi cho người trong gia đình vì không ai rành vấn đề tham khảo nay, nay con cũng dùng lại để hỏi về vấn đề du hoc con muốn đi giờ. Trước đó đứa em họ chị con hỏi dùm về Điều Dưỡng đã đạu pv rùi chú ah. Con thay mặt chị cám ơn chú vì giờ con mới tahm khảo lại bài viết của tài tài khoản này .sorry chú. Nhưng chú ơi con thử đk tài khoản riêng nhưng cứ bị lỗi hoài nên con mượn luôn nick này lỊ của chị con dùng. Xin chú giúp con thêm. Cám ơn chú nhiều.