[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - biminhhung

biminhhung

Thành viên mới
Trả lơi giúp em các anh chị ơi

Em phỏng vấn tháng 4 nhưng NVC đưa giấy xanh bổ túc về i864 bảo trợ của người bảo lãnh..đến nay em nhận được thư LSQ gửi về yêu cầu mẹ em là vợ người bảo lãnh phải nộp i864a tức là đồng bảo trợ.nếu em nộp vô thì có được cấp visa không ạ..xin ý kiến các anh chị có kinh nghiệm ạ,mà em phải đợi thờigian bao lâu nếu em được cấp giấy hồng ạ.

chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Xin cho em được biết đi ạ

Em phỏng vấn tháng 4 nhưng NVC đưa giấy xanh bổ túc về i864 bảo trợ của người bảo lãnh..đến nay em nhận được thư LSQ gửi về yêu cầu mẹ em là vợ người bảo lãnh phải nộp i864a tức là đồng bảo trợ.nếu em nộp vô thì có được cấp visa không ạ..xin y kiến các anh chị có kinh nghiệm ạ
chân thành cảm ơn
Vì bạn nói không rõ nên tôi không có thông tin để trả lời kỹ hơn. Bạn cứ nộp đúng theo yêu cầu từ phía LSQ, tôi nghĩ họ sẽ cấy giấy hồng cho bạn.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Xin cho em được biết đi ạ

Có thể do bạn coi ko kỹ, LSQ yêu cầu bạn nộp I864A do tài chính ba bạn bảo trợ ko đủ nên cần phải có thêm đồng bảo trợ. Ba hay mẹ bạn làm đồng bảo trợ mà lại đi làm I864 nên LSQ ko chấp nhận, và yêu cầu mẹ bạn làm và nộp lại I864A. Nếu bạn ko làm và nộp I864A theo đúng yêu cầu thì hồ sơ của bạn ko complete thì sẽ ko lấy giấy hồng dc.