[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2013697057 & HCM2013697058

xpro_123

Cựu Ban điều hành
Ðề: Em F2a xin được giúp đỡ.

Em sẽ cố gắng hết sức để không phụ lòng anh trai ^_^
em đang học thuộc địa chỉ nhà và số phone của ox em.
Tính của em thì hay run lắm anh ơi hy vọng là suông sẽ hihihi
OMG,anh còn chưa thuộc địa chỉ bx,điện thoại càng không vì toàn bã gọi anh...Phải học gấp!

ConChuot

Thành viên tích cực

OMG,anh còn chưa thuộc địa chỉ bx,điện thoại càng không vì toàn bã gọi anh...Phải học gấp!
Bác viết trên mặt sau cái đt í, buồn buồn lật ra xem.
hjhj

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Bác viết trên mặt sau cái đt í, buồn buồn lật ra xem.
hjhj
Buồn tớ tham gia phong trào 3 diệt: diệt sen,diệt hồng,diệt chuột...chứ ai nhìn mặt sau đt làm giề....:))

Lucia

Thành viên tích cực

Em sẽ cố gắng hết sức để không phụ lòng anh trai ^_^
em đang học thuộc địa chỉ nhà và số phone của ox em.
Tính của em thì hay run lắm anh ơi hy vọng là suông sẽ hihihi
Bạn có con, đó là bằng chứng thuyết phục rất lớn. Bạn đừng lo quá, cứ bình tĩnh hỏi gì nói đó, không biết thì la...không biết :36:

tahuuvinh1988

Thành viên tích cực

Em xin chào anh trai !!! Anh Vuthangsi !!!
hôm nay em rất vui khi được gặp anh . Người anh mà em muốn gặp từ rất lâu để nói lên lời cám ơn chân thành của em đến với anh.
Em cám ơn anh rất nhiều , nhiều lắm . Khi mà em thấy mắt anh không được tốt và anh cố gắng đọc từng chữ từng chữ lúc đó em cảm thấy có gì đó nhói nhói trong lòng em.
Em nghĩ đến những lúc anh trả lời giúp em , những lúc anh gửi hộp thư cho em..điều đó thật là không dễ dàng đối với anh mà anh vẫn cố gắng giúp em. Không chỉ riêng em mà còn rất nhiều những thành viên khác...
Em còn nhớ những ngày đầu mới gia nhập diễn đàn..em không viết dấu đã vậy còn viết tắt bị anh la quá trời...nghĩ lại em thiệt là hư quá đi..
Em xin cầu chúc cho Anh và gia đình anh và những anh chị đã bỏ thời gian để giúp đỡ cho em cũng như những thành viên khác Sức khoẻ dồi dào , gia đình lúc nào cũng gặp an lành và hạnh phúc.
chúc cho diễn đàn của mình ngày càng lớn mạnh để có thể giúp đỡ được nhiều nhiều người nữa..
em thật May Mắn khi biết đến diễn đàn Xuất Nhập Cảnh.
Một lần nữa em xin cám ơn các anh các chị rất nhiều.

tony.8910

Thành viên tích cực

Em xin chào anh trai !!! Anh Vuthangsi !!!
hôm nay em rất vui khi được gặp anh . Người anh mà em muốn gặp từ rất lâu để nói lên lời cám ơn chân thành của em đến với anh.
Em cám ơn anh rất nhiều , nhiều lắm . Khi mà em thấy mắt anh không được tốt và anh cố gắng đọc từng chữ từng chữ lúc đó em cảm thấy có gì đó nhói nhói trong lòng em.
Em nghĩ đến những lúc anh trả lời giúp em , những lúc anh gửi hộp thư cho em..điều đó thật là không dễ dàng đối với anh mà anh vẫn cố gắng giúp em. Không chỉ riêng em mà còn rất nhiều những thành viên khác...
Em còn nhớ những ngày đầu mới gia nhập diễn đàn..em không viết dấu đã vậy còn viết tắt bị anh la quá trời...nghĩ lại em thiệt là hư quá đi..
Em xin cầu chúc cho Anh và gia đình anh và những anh chị đã bỏ thời gian để giúp đỡ cho em cũng như những thành viên khác Sức khoẻ dồi dào , gia đình lúc nào cũng gặp an lành và hạnh phúc.
chúc cho diễn đàn của mình ngày càng lớn mạnh để có thể giúp đỡ được nhiều nhiều người nữa..
em thật May Mắn khi biết đến diễn đàn Xuất Nhập Cảnh.
Một lần nữa em xin cám ơn các anh các chị rất nhiều.
Bài viết của em thật hay và sâu sắc,nó cũng gióng như suy nghỉ của anh vậy.nhiều khi thấy anh khó khăn khi đọc chử nhưng vẫn có thể viết đầy trang giấy để trả lời giúp nhiều người.Em củng xin được cám ơn anh nhiều nhé.

vuthangsi

Ban điều hành

Bài viết của em thật hay và sâu sắc,nó cũng gióng như suy nghỉ của anh vậy.nhiều khi thấy anh khó khăn khi đọc chử nhưng vẫn có thể viết đầy trang giấy để trả lời giúp nhiều người.Em củng xin được cám ơn anh nhiều nhé.
Anh cám ơn TONY.8910 về tất cả những việc đã giúp cho anh .

tony.8910

Thành viên tích cực

Anh cám ơn TONY.8910 về tất cả những việc đã giúp cho anh .

Dạ khong có gì đâu anh,chuyện rất nhỏ mà anh.Có dịp nào em lại lên thăm anh thôi.

PhuNguyen

Thành viên tích cực

nói cung la anh si rất nhiệt tình a si chuẩn bị tư vấn cho em nhiều nhiều đó