[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2015862138

Nhung

Thành viên mới
sunko: mình củng vừa mới nhận được thư phỏng vấn rồi nè,nhưng bên chồng mình người ta chưa gửi về cho mình,bạn phỏng vấn ngày nao?

Nhung

Thành viên mới
Phuongloan: khám sức khỏe với chích ngừa mình phải đặt hả chị?chứ không phải người ta hẹn rồi mình mới đi sao? ở chợ Rẩy không có chích ngừaluon6 hả chị?

Nhung

Thành viên mới
sunko: bạn có fb không mình kết bạn để dễ chia sẻ thông tin,fb mình là Nhung Chau

sunko

Thành viên tích cực
Nhung Chau thì có nhiều tên lắm kiếm ko ra, bạn cần thì liện hệ skype mình nhé.

Phuongloan

Thành viên mới
Nếu chích ngừa ở trung tâm kiểm dịch ở Nguyễn Văn trổi thì bạn có thể đặt hẹn với tổng đài 1080, còn kham sức khoẻ ở Bệnh viện chợ rẩy thì Điện thoại: (84-8) 3856-5703.
Thanks bạn

Nhung

Thành viên mới
Phuongloan: thứ 3 này em đi khám sức khỏe và chích ngừa luôn.chồng em có mail giấy phỏng vấn về cho em,em in ra đem theo khám sức khỏe với chích ngừa được không chị?hay phải có bản gốc mới được?mong chị tư vấn giúp em?thanks chị nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Thứ 3 này em đi khám sức khỏe và chích ngừa luôn. Chồng em có mail giấy phỏng vấn về cho em, em in ra đem theo khám sức khỏe với chích ngừa được không chị? hay phải có bản gốc mới được? Mong chị tư vấn giúp em? Thanks chị nhiều.
Bạn in thư mời phỏng vấn ra từ email vẫn có giá trị tương đương như bản gốc để đi khám sức khỏe, và chích ngừa, không cần phải đợi có bản gốc gửi về đâu, vì thường gửi qua bưu điện rất chậm, và đôi khi bị thất lạc.

Phuongloan

Thành viên mới
Bạn cần đọc kỷ tên người tư vấn, hướng dẫn, cho bạn ở bài post trên là PhuongChau, chứ không phải là Phuongloan đâu nghe bạn.

Thanks Phương Châu, mình đã nhận đc thư mời pv và đã đi ktra sức khoẻ với chích ngừa. Cám ơn bạn hướng dẫn trong time qua

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Thanks PhuongChau, mình đã nhận được thư mời phỏng vấn, và đã đi kiểm tra sức khỏe với chích ngừa. Cám ơn bạn hướng dẫn trong time qua.
BĐH diễn đàn chúc bạn sắp tới phỏng vấn thành công, được cấp visa để sớm được xuất cảnh định cư, đoàn tụ với gia đình.

Nhung

Thành viên mới
PhuongChau:hi chị em phỏng vấn vào ngày 6/6 này,luật sư bên mỹ nói đã nộp toàn bộ bảo trợ tài chính I-864 và I-864A hết rồi,giờ em không có bản photo nửa..vậy tới ngày phỏng vấn em không có bộ đó đem lên phỏng vấn được không chị?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
PhuongChau: hi chị em phỏng vấn vào ngày 6/6 này, luật sư bên Mỹ nói đã nộp toàn bộ bảo trợ tài chính I-864 và I-864A hết rồi, giờ em không có bản photo nữa. Vậy tới ngày phỏng vấn em không có bộ đó đem lên phỏng vấn được không chị?
Trong thư mời phỏng vấn của LSQ có phần yêu cầu giấy tờ mang theo, bạn cứ theo đó mà thực hiện cho đúng.

Nhung

Thành viên mới
hi chị
trong thư phỏng vấn yêu cầu em đem theo bản copy,nhưng luật sư ở mỹ đa nộp hết,giờ không còn bản copy nửa,,vậy không biết tới ngày phỏng vấn không có thì có sao không chị?
cho em hỏi khi nào bên Việt Nam mới nhận được thư [hỏng vấn vậy chị?còn 12 ngày nữa tới phỏng vấn mà em vẫn chưa nhận được thư?thanks chị nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Hi chị,
Trong thư phỏng vấn yêu cầu em đem theo bản copy, nhưng Luật sư ở Mỹ đã nộp hết, giờ không còn bản copy nữa, vậy không biết tới ngày phỏng vấn không có thì có sao không chị?
Cho em hỏi khi nào bên Việt Nam mới nhận được thư phỏng vấn vậy chị? còn 12 ngày nữa tới phỏng vấn mà em vẫn chưa nhận được thư? Thanks chị nhiều.
Bạn đã nhận thư mời phỏng vấn qua email của mình chưa?

Nhung

Thành viên mới
Hi,vậy em có cần bản chính đem đi phỏng vấn không chị,em đi khám sức khoẻ chích ngừa xong hết rồi..