[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - Anhnguyen90

Anhnguyen90

Thành viên mới
Mình muốn hỏi bây giờ hồ sơ của mình là diện F2b khi bảo lãnh nhưng hiện tại mẹ mình đã vô quốc tịch. Lúc đó NVC có hỏi muốn đổi diện không thì mẹ mình đi tư vấn luật sư bảo không nên. Nhưng hiện tại mình thấy hồ sơ F2b đang tăng không đáng kể và không bằng F1 nữa rồi.Nên nếu bây giờ muốn đổi sang F1 thì có được không và có vẫn giữ lại được số hồ sơ không? Vì nếu tính lại từ đầu thì thật sự lâu quá.Minfh đã đợi được 5 năm hơn rồi. Cảm ơn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Mình muốn hỏi bây giờ hồ sơ của mình là diện F2B khi bảo lãnh nhưng hiện tại Mẹ mình đã vô quốc tịch. Lúc đó NVC có hỏi muốn đổi diện không thì Mẹ mình đi tư vấn luật sư bảo không nên. Nhưng hiện tại mình thấy hồ sơ F2B đang tăng không đáng kể và không bằng F1 nữa rồi. Nên nếu bây giờ muốn đổi sang F1 thì có được không, và có vẫn giữ lại được số hồ sơ không? Vì nếu tính lại từ đầu thì thật sự lâu quá. Mình đã đợi được 5 năm hơn rồi. Cảm ơn.
Chào Anhnguyen90,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi. Có đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp, ở đây:
http://www.xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/