[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2010781132*

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em cảm ơn. Em đã gửi mail nhưng chưa thấy hồi âm. Em vẫn đang chờ mail.
Nếu bạn đã gửi email cho NVC với các thông tin thật đầy đủ, chính xác, và thực hiện đúng theo hướng dẫn của diễn đàn, thì phải chờ khoảng 11 tuần lễ mới có thư trả lời.

Nuna

Thành viên mới
Nếu bạn đã gửi email cho NVC với các thông tin thật đầy đủ, chính xác, và thực hiện đúng theo hướng dẫn của diễn đàn, thì phải chờ khoảng 11 tuần lễ mới có thư trả lời.
Dạ em chào anh/chị ạ. Gia đình em đã có lịch phỏng vấn vào ngày 16/11 .Cho em xin phép hỏi những giấy tờ liên quan đem theo khi đi phỏng vấn là gi ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em chào anh/chị ạ. Gia đình em đã có lịch phỏng vấn vào ngày 16/11. Cho em xin phép hỏi những giấy tờ liên quan đem theo khi đi phỏng vấn là gi ạ?
Trong thư mời phỏng vấn của LSQ có phần yêu cầu những giấy tờ cần mang theo, gia đình bạn cứ theo đó mà thực hiện vậy là được rồi.

Nuna

Thành viên mới
Trong thư mời phỏng vấn của LSQ có phần yêu cầu những giấy tờ cần mang theo, gia đình bạn cứ theo đó mà thực hiện vậy là được rồi.
Dạ em cảm ơn ạ.chị cho em hỏi trường hợp của em gái của em sinh năm 1994 thì theo như cách tính tuổi thì em gái của em vẫn đi được.nhưng trong giấy đóng visa và giấy phỏng vấn không có tên.Gia đình em hiện đang làm giấy khiếu nại.Em nhờ anh/chị giúp em những giấy tờ gi em gái em nên đem theo khi đi phỏng vấn cùng ba mẹ

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em cảm ơn ạ. Chị cho em hỏi trường hợp của em gái của em sinh năm 1994 thì theo như cách tính tuổi thì em gái của em vẫn đi được.nhưng trong giấy đóng visa và giấy phỏng vấn không có tên .Gia đình em hiện đang làm giấy khiếu nại. Em nhờ anh/chị giúp em những giấy tờ gi em gái em nên đem theo khi đi phỏng vấn cùng ba mẹ.
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cac-giay-to-duc-yeu-cu-th-thc-dnh-cu-tr-din-k1.28964/
Khiếu nại tuổi CSPA, xem ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/huo...-ky-tai-vn-immigrant-visa-inquiry-form.27027/