[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2009836083*

Thanh Nguyễn 2202

Thành viên mới
Xin chào Chị Phương Châu, tôi muốn hỏi thăm về hồ sơ F4 cho đến thời điểm đã mở đến ngày ưu tiên mấy rồi có được không chị?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào Chị PhuongChau, tôi muốn hỏi thăm về hồ sơ F4 cho đến thời điểm đã mở đến ngày ưu tiên mấy rồi có được không chị?
Chào Thanh Nguyễn 2202,
Hiện tại diện visa F4 đang xem xét đến trước ngày 22/06/2004, và mở hồ sơ đến trước ngày 15/11/2004.
Để nhận được sự tư vấn, hướng dẫn tiếp tục từ BQT, thì khi post bài lần tới bạn phải có đầy đủ thông tin hồ sơ của mình. Rồi sẽ được giúp, trong những lần kế tiếp. Xem hướng dẫn cách post bài, và đặt câu hỏi ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
P/s: Tôi đã di chuyển, và mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây, không được hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác, là vi phạm nội quy diễn đàn.

Thanh Nguyễn 2202

Thành viên mới
Case Number: HCM2009836083
PA Name: THUY THANH NGUYEN
Preference Category : F4 - BROTHERS AND SÍTERS OF U.S. CITIZENS
Your Priority Date: 23otc2006
Foreign State Chargeability: VIETNAM

Thanh Nguyễn 2202

Thành viên mới

Nhờ chị xem giúp em hổ sơ của em như vậy vả hiện nay con e đã 25 tuổi chưa lập gia đinh có được đi cung chúng em không? vả hiện nay hồ sơ đã giải quyết dến đâu rồi chị, dự đoán hồ sơ của em đến khoảng thời gian nào thì được giải quyết.
Em xin chân thành cảm ơn chị Phương Châu

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Nhờ chị xem giúp em hổ sơ của em như vậy vả hiện nay con e đã 25 tuổi chưa lập gia đinh có được đi cung chúng em không? vả hiện nay hồ sơ đã giải quyết dến đâu rồi chị, dự đoán hồ sơ của em đến khoảng thời gian nào thì được giải quyết.
Em xin chân thành cảm ơn chị PhuongChau.
Hình ảnh bạn gửi ở trên đã bị lỗi, không xem được nội dung.
Muốn tính chính xác tuổi CSPA, thì cần phải có đầy đủ thông tin hồ sơ.
1/. Ngày chấp thuận Approval Date.
2/. Số biên nhận Receipt Number do USCIS cấp.
3/. Ngày, tháng, năm sinh, của con bạn để tôi giúp tính tuổi CSPA, xem có còn đủ tuổi được xuất cảnh cùng gia đình hay không?
P/s: Khi post bài bạn cần lưu ý mấy điều này, phải bỏ dấu cho đúng, đầy đủ, tuyệt đối không được viết tắt.