[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2010529073

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Bạn đặt chuyến có thời gian transit tại Nhật lâu nhất thì khi đến Nhật bạn có thể cùng gia đình xin visa tạm tại Nhật để ra Tokyo chơi. Hành lý ký gửi vẫn ở sân bay. Từ Narita di metro vào Tokyo cũng thú vị lắm. Nhưng nhớ quay về đúng giờ để bay tiếp. Nhớ kg nhầm thì transit max 15h.

T

ThViet0508

Guest
Chào diễn đàn!
Hôm qua mình PV đã thành công. Cảm ơn BĐH đã tận tình tư vấn, và giúp đỡ trong thời gian qua.
Xin chúc diễn đàn ngày càng phát triển tốt đẹp, và chúc các thành viên cũng sẽ may mắn như mình!!!
Wow... chúc mừng bạn. Nghe bạn comment phỏng vấn đậu và có Visa rồi những người chưa được đi như mình cũng thấy rậm rực theo. Hỳ
Chúc bạn bắt đầu một cuộc sống mới thuận lợi tốt đẹp :D

phuong-anh

Thành viên mới
Chào diễn đàn!
Hôm qua mình PV đã thành công. Cảm ơn BĐH đã tận tình tư vấn, và giúp đỡ trong thời gian qua.
Xin chúc diễn đàn ngày càng phát triển tốt đẹp, và chúc các thành viên cũng sẽ may mắn như mình!!!
Bạn ơi, mình cũng chuẩn bị PV cho Mình hỏi họ hỏi những gì. Chia sẻ với mình nha cám ơn bạn nhiều.

supercutiethao

Thành viên tích cực
Chào diễn đàn!!! Cho mình hỏi khi xuất cảnh mà còn nợ tiền ngân hàng (còn thiếu tiền mua đồ trả góp hay vay tín chấp) thì khi làm thủ tục tại sân bay có bị cấm xuất cảnh không? Rất mong nhận được sự tư vấn của diễn đàn. Xin cảm ơn!!!