[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - sweetlove

sweetlove

Thành viên mới
TRƯỜNG HỢP ĐƯỢC NVC KÊU ĐÓNG THÊM TIỀN CHO NGƯỜI CON TRÊN 21 TUỔI.
Chào các anh chị trong diễn đàn xuất nhập cảnh.
Tôi có người con trên 21 tuổi và đã gửi email khiếu nại tuổi cho con mình đến National visa center và đã được kêu đóng 400$ thêm cho con mình.Nhưng tôi còn một chút lo lắng không biết như vậy con tôi có tên trong thư mời phỏng vấn hay không? Tôi có tham khảo nhiều bài viết ở VDT và thấy cũng có trường hợp được NVC kêu đóng tiền cho người con trên 21 tuổi nhưng lại không có tên trong thư mời phỏng vấn.Tôi phải làm sao nếu con tôi không tên trong thư mời phỏng vấn. Tôi có phải đến LSQ để khiếu nại tuổi cho con mình nữa không?
xin cảm ơn.

Thành

Thích đủ thứ ...
Trường hợp của anh tôi nghĩ nếu NVC đã chấp nhận đóng tiền thêm thì có thể khi nhận giấy mời phỏng vấn sẽ có tên của người con. Nếu trường hợp không có tên thì chắc chắn anh phải gửi thư cho Lãnh sự Hoa Kỳ tại Vn để khiếu nại rồi, anh có thể xem qua tại đây nhé, chúc gia đình may mắn ! http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=113

Tri Bac

Thành viên mới
Đọc được thắc mắc của Sweetlove và được trả lời của Thành. Những thông tin hỏi và đáp rất thiết thực; lại rơi vào trường hợp của mình. Mạn phép hỏi bạn Sweetlove: bạn nộp đơn sau bao lâu thì được National Visa Center kêu đóng tiền vậy? Cám ơn bạn trước!