[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ IR1 - HCM2018508027

Hong Điệp

Thành viên mới
Mình là thành viên mới! Xin kính chào diễn đàn mình mời làm hồ sơ diện CR1 ! Sở di chú đã nhận và gửi Reciep , mình muốn hỏi bao lâu sẽ nhận được số case Number ạ ! Xin cảm ơn diễn đàn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Mình là thành viên mới! Xin kính chào diễn đàn mình mới làm hồ sơ diện CR1! Sở Di trú đã nhận và gửi Receipt Number, mình muốn hỏi bao lâu sẽ nhận được số Case Number ạ! Xin cảm ơn diễn đàn.
Bạn cần phải cung cấp số Receipt Number do USCIS cấp, để tôi check kiểm tra xem tình trạng hồ sơ bạn đang ở giai đoạn nào? thì mới có thể tư vấn, hướng dẫn giúp cho bạn được.

Hong Điệp

Thành viên mới
Dạ ! So Receipt Number của tôi là:USCIS: Your case was received. Receipt # SRC1790433654. Official Receipt Notice (Form I-797) to follow in mail. Msg & Data rates may apply! Xin cảm ơn chị Phưởng Châu nhe!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ ! So Receipt Number của tôi là:USCIS: Your case was received. Receipt # SRC1790433654. Official Receipt Notice (Form I-797) to follow in mail. Msg & Data rates may apply! Xin cảm ơn chị PhuongChau nhe!
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Was Received
On April 24, 2017, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number SRC1790433654, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by May 24, 2017, please call Customer Service at 1-800-375-5283. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 24/04/2017, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS nhận đơn Form I-130 số biên nhận Receipt Number SRC1790433654, hồ sơ bạn đang ở giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được xem xét chấp thuận Approval Date.

Hong Điệp

Thành viên mới
Da! Vậy chị Phương Châu cho e hỏi thường thì khoảng bao lâu hồ sơ của e mới được xét tới ah! Em xin cảm ơn chị phương Châu nhe

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ! Vậy chị PhuongChau cho em hỏi thường thì khoảng bao lâu hồ sơ của em mới được xét tới ah! Em xin cảm ơn chị PhuongChau nhe.
Thường hồ sơ bảo lãnh diện vợ/chồng CR1, thời gian xem xét chấp thuận Approval Date ở USCIS nhanh nhất là khoảng 6 tháng. Hoặc có thể lâu hơn, vì còn tùy thuộc vào từng trường hợp của mỗi hồ sơ khác nhau nữa.

Hong Điệp

Thành viên mới
Chúc mừng bạn ! Bạn cho mình hỏi bạn Mở hồ sơ hồi tháng mấy vậy bạn ? Vi minh mới mở hồ sơ nên muốn tham khảo ! Cảm ơn bạn trước nhe

Hong Điệp

Thành viên mới
hồ sơ mình mở 30-3 hồ sơ bạn mở ngày nào.?giấy tờ bạn làm xong bước nào rồi ?
Mình mới mở hồ sơ gần một tháng thôi bạn ! Bạn cho mình hỏi từ khi nộp hồ sơ đến khi SDT

Hong Điệp

Thành viên mới
Chuyển qua NVC chưa bạn vì mình nộp sau bạn ba tháng nên mình muốn xem thời gian chuyển là Bao lâu! Cảm ơn bạn Nhe!

Hong Điệp

Thành viên mới
Bạn ơi mình nghĩ bạn nên làm đơn trình bài hoàn cảnh với sở di trú xem thế nào .Cầu may biết đàu họ giúp

Hong Điệp

Thành viên mới
Bạn ơi mình không phải là Tyna nhe! Bạn tim mục nào có tên Ty na thì bạn nhắn vào bạn ấy sẽ trả lời giúp bạn nhe! Chào bạn

Hong Điệp

Thành viên mới
Nguyen Minh Hong Điệp! bạn nhập tên này vào rồi chụp lai avata của bạn gũi qua massager cho Tyna Nhe!

Hong Điệp

Thành viên mới
Nhiều bạn có tin vui quá! Chúc mừng các bạn trong diễn đàn nhe! Mình giờ đang trong giai đoạn chờ thôi , mong là hồ sơ được tiến triển nhanh chút,hiik

Hong Điệp

Thành viên mới
Chúc mừng bạn nhe! Vậy bạn đã đợi bao lâu mới được Approval vậy bạn ! cảm ơn bạn mhe

Hong Điệp

Thành viên mới
Chúc mừng bạn nhe! Bạn cho mình hỏi từ lúc bạn nộp hồ sơ đến khi bạn được pv là mất bao lâu vậy bạn và pv họ hỏi những gì bạn có thể chia sẽ được không , cảm ơn bạn trước nhe!