[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ IR1 - HCM2018508027*

Thảo luận trong 'VISA IR1/CR1/IR2/CR2/ K3 (VỢ & CHỒNG)' bắt đầu bởi Hong Điệp, 11/5/17.

1. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Mình là thành viên mới! Xin kính chào diễn đàn mình mời làm hồ sơ diện CR1 ! Sở di chú đã nhận và gửi Reciep , mình muốn hỏi bao lâu sẽ nhận được số case Number ạ ! Xin cảm ơn diễn đàn

2. PhuongChau

PhuongChau Ban Quản trị

Bạn cần phải cung cấp số Receipt Number do USCIS cấp, để tôi check kiểm tra xem tình trạng hồ sơ bạn đang ở giai đoạn nào? thì mới có thể tư vấn, hướng dẫn giúp cho bạn được.

3. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Dạ ! So Receipt Number của tôi là:USCIS: Your case was received. Receipt # SRC1790433654. Official Receipt Notice (Form I-797) to follow in mail. Msg & Data rates may apply! Xin cảm ơn chị Phưởng Châu nhe!

4. PhuongChau

PhuongChau Ban Quản trị

Kết quả check hồ sơ của bạn.
    Ngày 24/04/2017, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS nhận đơn Form I-130 số biên nhận Receipt Number SRC1790433654, hồ sơ bạn đang ở giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được xem xét chấp thuận Approval Date.

5. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Da! Vậy chị Phương Châu cho e hỏi thường thì khoảng bao lâu hồ sơ của e mới được xét tới ah! Em xin cảm ơn chị phương Châu nhe

6. PhuongChau

PhuongChau Ban Quản trị

Thường hồ sơ bảo lãnh diện vợ/chồng CR1, thời gian xem xét chấp thuận Approval Date ở USCIS nhanh nhất là khoảng 6 tháng. Hoặc có thể lâu hơn, vì còn tùy thuộc vào từng trường hợp của mỗi hồ sơ khác nhau nữa.

ThaoPhuong thích bài này.
  7. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Chúc mừng bạn ! Bạn cho mình hỏi bạn Mở hồ sơ hồi tháng mấy vậy bạn ? Vi minh mới mở hồ sơ nên muốn tham khảo ! Cảm ơn bạn trước nhe

tina mai thích bài này.
  8. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Mình mới mở hồ sơ gần một tháng thôi bạn ! Bạn cho mình hỏi từ khi nộp hồ sơ đến khi SDT

9. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Fb của mình Nguyen Minh Hong Điệp! Cảm ơn ban

10. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Viêt y như vậy nhe bạn

11. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Chuyển qua NVC chưa bạn vì mình nộp sau bạn ba tháng nên mình muốn xem thời gian chuyển là Bao lâu! Cảm ơn bạn Nhe!

12. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Bạn ơi mình nghĩ bạn nên làm đơn trình bài hoàn cảnh với sở di trú xem thế nào .Cầu may biết đàu họ giúp

13. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Bạn ơi mình không phải là Tyna nhe! Bạn tim mục nào có tên Ty na thì bạn nhắn vào bạn ấy sẽ trả lời giúp bạn nhe! Chào bạn

14. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Không có gì đâu bạn ! Ah mà hồ sơ bạn đến giai đoạn nào rồi bạn

15. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Nguyen Minh Hong Điệp! bạn nhập tên này vào rồi chụp lai avata của bạn gũi qua massager cho Tyna Nhe!

16. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Nhiều bạn có tin vui quá! Chúc mừng các bạn trong diễn đàn nhe! Mình giờ đang trong giai đoạn chờ thôi , mong là hồ sơ được tiến triển nhanh chút,hiik

17. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Chúc mừng bạn nhe! Vậy bạn đã đợi bao lâu mới được Approval vậy bạn ! cảm ơn bạn mhe

18. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Mình cũng như bạn đếm từng ngày! Chúc bạn sớm đoàn tụ nhe!

19. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Chúc mừng bạn nhe! Bạn cho mình hỏi từ lúc bạn nộp hồ sơ đến khi bạn được pv là mất bao lâu vậy bạn và pv họ hỏi những gì bạn có thể chia sẽ được không , cảm ơn bạn trước nhe!

20. Hong Điệp

Hong Điệp Thành viên mới

Mình cũng nhận đươc Reciep number cùng ngày với bạn , giờ cũng đang chờ đây có người đoán từ 3-5 tháng đó bạn