[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ IR1 - tina mai

tina mai

Thành viên mới
ir1 complete 6/5 /2017 và ngày 12/5/2017 mình nhận được giấy pv sau 1 tuần complete..hi cuối tháng 6 mình pv.

tina mai

Thành viên mới
mình đóng tiền visa ngày 13/12 /2016 hoàn thành đơn ds260 2/2/2017 nhận được mail complete 6/5/2017 nhận đuợc giay pv 12/5/2017 sau một tuần complete và cuối tháng 6/2017 mình pv..mong mỗi việc tốt đẹp..

tina mai

Thành viên mới
Chúc mừng bạn ! Bạn cho mình hỏi bạn Mở hồ sơ hồi tháng mấy vậy bạn ? Vi minh mới mở hồ sơ nên muốn tham khảo ! Cảm ơn bạn trước nhe
hồ sơ mình mở 30-3 hồ sơ bạn mở ngày nào.?giấy tờ bạn làm xong bước nào rồi ?

tina mai

Thành viên mới
ban approved xong rồi đợi nó chuyển về nvc xong rồi mới có mã số HCM có mã số HCM rối mới đóng tiền visa xong rồi nộp bão trợ điền đơn ds260 chất 6-7 tháng nữa đó bạn mới đóng tiền..

tina mai

Thành viên mới
hồ sồ chồng mình tự làm , làm đến giai đoạn nào dt gọi Nvc hướng dẫn và theo dõi hồ sơ đến đó, từ lúc mình nộp hồ sơ đến lúc nhận được giấy pv là 14 tháng.

tina mai

Thành viên mới
Tina ơi tớ tìm mà chưa thấy fb của bạn, fb tớ là Hồng Anh,ava tớ có hình bạn bé đang kiss tớ áo vàng ấy ^^
mình mở kết bạn rồi đó bạn tìm lại thử đi tina pham cái hình hoa hướng dương màu vàng á…mình tìm tên bạn cũng ko duoc

tina

Thành viên mới
tina mai bạn có thể chỉ mình điền đơn 261. Cám ơn bạn và chúc mừng bạn nha

tina mai

Thành viên mới
261 là điền cho con bạn hả ? nều chồng bảo lảnh bạn thì điền ds 260 mới đúng . chồng bạn có nhờ luật sư làm giấy ko ?nếu có nhờluật sư thì luật sư tự điền cho mình luôn hết cho mình luôn .. có gì fb mình tina pham cái hình hoa hướng dương màu vàng
đó mình chỉ cho..

tina mai

Thành viên mới
mình pv gặp mỹ trắng cũng dễ lắm bạn .
hai người gặp nhau năm nào ?
tại sao quen nhau ?
bạn có kết hôn lần nào chưa ?
có con riêng ko ?
chồng có li hôn lần nào chưa ?
con riêng mấy tuổi ?
chồng về vn bao nhiêu lần ?
tại sao về nhiều ? mình trả lời nhớ vợ con về thăm vợ thăm con ..
chồng làm việc gì ?
ok chúc mừng em đã được cấp visa đến mỹ hihi chỉ có vậy thôi ..

tina mai

Thành viên mới
hi . cuối tháng 7 mình bay ..mới mua vé máy bay nè..giấy tờ bạn đến đâu rồi ,có giấy pv chưa ?