IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Hồ sơ IR5 - biminhhung

biminhhung

Thành viên mới
Em phỏng vấn 08-04-2010 là lần thứ 2,nvc đưa giấy xanh bổ túc về bảo trợ tài chánh của người bảo lảnh..người bảo lãnh là cha e,em cũng đã nộp sau đó 7ngày.rùi em đợi 3 tháng mới nhận được thư yêu cầu nvc là mẹ em là vợ người bảo lãnh phải nộp bảo hộ tài chánh i864A,tức là đồng bảo trợ cho người bảo lãnh.thì nếu em nộp vào thì có được cấp giấy hồng không ạ...rất mong nhận được ý kiến của ACE

CHÂN THÀNH CẢM ƠN

biminhhung

Thành viên mới
Em bị về i864 và i864a rât mong ace giúp đỡ

Em pv nhận giấy xanh nvc yêu cầu I864 của người bảo lãnh.em cũng nôpf sau đó 7 ngày,xong đợi đến 3 tháng nhận đươc thư LSQ yêu cầu mẹ em làm I864A tức là đồng bảo trợ cho việc bảo lãnh.thì khi em nộp đầy đủ thi em có được cấp giấy hồng liên không ạ. rất mong nhận đươc ý kiến của mấy anh chị

CHÂN THÀNH CẢM ƠN

linda

Ban điều hành
Ðề: Giải thích giúp em về i864a em gập phải

Em phỏng vấn 08-04-2010 là lần thứ 2,nvc đưa giấy xanh bổ túc về bảo trợ tài chánh của người bảo lảnh..người bảo lãnh là cha e,em cũng đã nộp sau đó 7ngày.rùi em đợi 3 tháng mới nhận được thư yêu cầu nvc là mẹ em là vợ người bảo lãnh phải nộp bảo hộ tài chánh i864A,tức là đồng bảo trợ cho người bảo lãnh.thì nếu em nộp vào thì có được cấp giấy hồng không ạ...rất mong nhận được ý kiến của ACE

CHÂN THÀNH CẢM ƠN
Việc bổ túc hồ sơ không ai có thể trả lời chắc chắn cho bạn được, quyền quyết định là do LSQ vì vậy chúng tôi chúc bạn bổ túc thành công và nhận giấy hồng nhé.

Chúc bạn vạn sự may mắn!

onenainainai

Cựu Ban điều hành
Ðề: Em bị về i864 và i864a rât mong ace giúp đỡ

Em pv nhận giấy xanh nvc yêu cầu I864 của người bảo lãnh.em cũng nôpf sau đó 7 ngày,xong đợi đến 3 tháng nhận đươc thư LSQ yêu cầu mẹ em làm I864A tức là đồng bảo trợ cho việc bảo lãnh.thì khi em nộp đầy đủ thi em có được cấp giấy hồng liên không ạ. rất mong nhận đươc ý kiến của mấy anh chị

CHÂN THÀNH CẢM ƠN
Chào bạn biminhhung, bạn cứ yên tâm, cứ thưc hiện đúng những gì LSQ yêu cầu thì bạn sẽ được cấp giấy hồng. Chúc bạn may mắn.

onenainainai

Cựu Ban điều hành
Ðề: Em bị về i864 và i864a rât mong ace giúp đỡ

CHÂN THÀNH CẢM ƠN
Chào bạn biminhhung, bạn yên tâm, cứ thưc hiện đúng những gì LSQ yêu cầu thì bạn sẽ được cấp giấy hồng. Chúc bạn may mắn.