IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Hồ sơ IR5 - LynVo

LynVo

Thành viên tích cực
Chào các anh chị trong diễn đàn
Xin các anh chị giúp em
Em qua mỹ được 6tháng và hiện giờ em đang có baby đầu lòng 6,5 tháng, em đã có thẻ xanh 2 năm, vẫn chưa đi làm. Chồng em quốc tịch mỹ, đang làm hãng.
Nay vợ chồng em muốn lãnh cha mẹ em qua du lịch và sẽ chăm sóc baby cho em.
Cha mẹ em điều 52t, ở vn chỉ buôn bán nhỏ, chỉ có nhà và không có tài sản gì nhiều.
Vậy có ba mẹ em có khả năng đi được không, và nếu được thì cần những giấy tờ thủ tục gì?
Mong các anh chị trả lời giúp em
Em xin cảm ơn trước.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Con gái bảo lãnh cha mẹ sang mỹ du lịch và chăm sóc baby.

Chào các anh chị trong diễn đàn
Xin các anh chị giúp em
Em qua mỹ được 6tháng và hiện giờ em đang có baby đầu lòng 6,5 tháng, em đã có thẻ xanh 2 năm, vẫn chưa đi làm. Chồng em quốc tịch mỹ, đang làm hãng.
Nay vợ chồng em muốn lãnh cha mẹ em qua du lịch và sẽ chăm sóc baby cho em.
Cha mẹ em điều 52t, ở vn chỉ buôn bán nhỏ, chỉ có nhà và không có tài sản gì nhiều.
Vậy có ba mẹ em có khả năng đi được không, và nếu được thì cần những giấy tờ thủ tục gì?
Mong các anh chị trả lời giúp em
Em xin cảm ơn trước.
Chào bạn!

Ba Mẹ bạn có thể xin Visa du lịch sang thăm bạn, quan trọng là Ba Mẹ bạn chứng minh được mối ràng buộc ở Việt nam và sau chuyến đi thăm con Ba Mẹ bạn sẽ quay trở về VN. nếu không có tài sản thì chồng bạn có thể đứng ra làm bảo trợ tài chính cho chuyến đi của Ba Mẹ bạn.

Thông tin về điền đơn xin Visa du lịch tại link sau: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=17022

Việc xin Visa du lịch rất đơn giản, chỉ cần điền đơn, đóng tiền Visa, đặt hẹn phỏng vấn là xong. Việc phỏng vấn cũng hên xui, không ai giống ai, quyết định cuối cùng là do viên chức Lãnh sự. Chúc bạn thành công!