IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Hồ sơ IR5 - ngân nhi

ngân nhi

Thành viên mới

Em xin chao moi nguoi. Hom thu hai, 2/10, ba me em da duoc phong van va nhan giay xanh nay, xin moi nguoi cho em biet ho so cua ba me em nhu vay la ok phai khong ah? chi cho ket qua suc khoe nua dung khong ah? Ho hoi me em muon di truoc hay cho ba em di cung thi me em noi cho nen ho chi dua ra mot giay xanh nay chung cho 2 nguoi luon. Ba em thu dam ngay 14/9 ah.
Em chi cam on moi nguoi nhieu

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Em xin chao moi nguoi. Hom thu hai, 2/10, ba me em da duoc phong van va nhan giay xanh nay, xin moi nguoi cho em biet ho so cua ba me em nhu vay la ok phai khong ah? chi cho ket qua suc khoe nua dung khong ah? Ho hoi me em muon di truoc hay cho ba em di cung thi me em noi cho nen ho chi dua ra mot giay xanh nay chung cho 2 nguoi luon. Ba em thu dam ngay 14/9 ah.
Em chi cam on moi nguoi nhieu
Chào ngân nhi,
Muốn nhận được sự tư vấn từ BĐH, đề nghị bạn đọc cách hướng dẫn post bài, ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
Ngoài ra hình ảnh bạn gửi ở trên đã bị lỗi, không đọc được nội dung.

ngân nhi

Thành viên mới
Xin chào chị PhuongChau. Chị có thể xoá bài này của em dùm được không ạ, vì em không biết edit tên tiêu đề, với lại em đã post bài không có dấu đầy đủ. Em sẽ post lại đầy đủ sao ạ.
Em xin cảm ơn và xin lỗi vì đã post không đúng ạ

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào chị PhuongChau. Chị có thể xóa bài này của em dùm được không ạ, vì em không biết edit tên tiêu đề, với lại em đã post bài không có dấu đầy đủ. Em sẽ post lại đầy đủ sao ạ.
Em xin cảm ơn, và xin lỗi vì đã post không đúng ạ.
Bạn cứ post bài tiếp tục ở đây, với đầy đủ thông tin hồ sơ như sau:
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số hồ sơ Case Number HCM (do NVC cấp).
Có đầy đủ thông tin theo yêu cầu. Rồi sẽ được giúp.
P/s: Tôi nhắc nhở bạn cần lưu ý, phải hỏi bài ngay tại chính topic của mình. Không được hỏi hồ sơ di trú hay trao đổi thông tin trong topic của người khác, những bài post không đúng theo quy định của diễn đàn sẽ được xóa.