IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Hồ sơ IR5 - tigôn

tigôn

Thành viên mới
Kính gửi Diễn đàn XNC !
Cảm ơn vì mình vừa mới đăng ký thành viên xong đã được các bác trong diễn đàn chúc mừng SN rồi, cảm động quá chừng.
Hiện mình đang điền DS230 cho ba mình, do chị gái bảo lãnh. Cho hỏi trong câu 29 (ngày tháng năm sinh, tên, nơi sinh, đc các con..)
Do ba mình có 12 người con, mà from DS230 không đủ dòng nên mình in ra một danh sách rời bên ngoài và dự định sẽ ghi câu này vào mục 29 " Please se the paper enclosed" như thế có được không?
Xin hướng dẫn giúp mình nhé.
Cảm ơn và chúc mọi thành viên của Diễn đàn luôn gặp may mắn trong cuộc sống.
Tigôn.

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Điền DS230

Kính gửi Diễn đàn XNC !
Cảm ơn vì mình vừa mới đăng ký thành viên xong đã được các bác trong diễn đàn chúc mừng SN rồi, cảm động quá chừng.
Hiện mình đang điền DS230 cho ba mình, do chị gái bảo lãnh. Cho hỏi trong câu 29 (ngày tháng năm sinh, tên, nơi sinh, đc các con..)
Do ba mình có 12 người con, mà from DS230 không đủ dòng nên mình in ra một danh sách rời bên ngoài và dự định sẽ ghi câu này vào mục 29 " Please se the paper enclosed" như thế có được không?
Xin hướng dẫn giúp mình nhé.
Cảm ơn và chúc mọi thành viên của Diễn đàn luôn gặp may mắn trong cuộc sống.
Tigôn.
Trong trường hợp này bạn hãy in thêm trang 2 của DS230 part 1, bạn cứ lần lượt điền tên các người con nếu, trang 2 thứ nhất DS230 part1 điền không đủ bạn sử dụng tiếp trang 2 DS230 part1 kế tiếp để điền.

Lưu ý: Tất cả các trang 2 DS230 part1 này phải ghi đầy đủ các thông tin ở những câu hỏi khác nhé.

tigôn

Thành viên mới
Ðề: Điền DS230

Ti gôn xin cảm ơn bạn Thanhnv, chúc bạn luôn vui khỏe.