IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Hồ sơ IR5 - WAC1290165126

khanhlinh

Thành viên mới
Nhờ anh chị trong diển đàn kiểm tra giúp em WAC1290165126 đã có case number chưa? Và hồ sơ đến đâu.
Cám ơn anh chị nhiều lắm
Khánh Linh
Posted via Mobile Device

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: Kiểm tra giúp em!

Nhờ anh chị trong diển đàn kiểm tra giúp em WAC1290165126 đã có case number chưa? Và hồ sơ đến đâu.
Cám ơn anh chị nhiều lắm
Khánh Linh
Posted via Mobile Device
Chào bạn,
Initial Review

On January 23, 2012, we received this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN, and mailed you a notice describing how we will process your case. Please follow any instructions on this notice. You will be notified by mail when a decision is made, or if the office needs something from you. If you move while this case is pending, please use our Change of Address online tool to update your case with your new address or contact our customer service center at 1-800-375-5283.

Chào bạn,

HS này trong quá trình đang xét duyệt tại SDT. Bạn vui lòng chờ khi nào HS được chấp thuận thì HS sẽ chuyễn sang NVC, khoãng 1 tháng sau NVC sẽ cấp số HS HCM rồi tiến hành mỡ HS cho Cha/mẹ bạn liền nhé. Thân chào
Posted via Mobile Device

khanhlinh

Thành viên mới
Ðề: Kiểm tra giúp em!

Hi, sao hồ sơ của mẹ em vẫn chưa nhận được gì hết đó, anh chị kiểm tra dùm em nha! Em cám ơn nhiều lắm!